Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับเกม Crysis WARHEAD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับเกม Crysis WARHEAD

คือเสปคผมตามนี้อะ พอปรับ hight แล้วมันกระตุก บางที่ medium ยังกระตุกเลยครับ

C2D E6300 3.0Ghz
    Ram DDR2 1*2 GB Bus800
    HD 4850
    ใช้ Vista Sp1

ครับ

ก็มันจะเป็ยบางฉากอะคับ คงมีบ้างแหละคับ เครื่องเทพๆก็มีสะดุดเหมือนกันคับ

Comment

ผมว่า ram หมดครับ เพราะตัว vista เองมันก็รับประทาน ram ไปเยอะแล้ว
      ผมใช้ 9800gt ram4G ปรับ high หมด กระตุกบ้างบางฉากแต่ไม่มาก
      medium ไม่กระตุกนะครับ

Comment

ยังดี ไม่ถามว่าได้เฟรมเรทเท่าไหร่ ><

Comment

เพิ่มแรมน่าจะดีขึ้นเยอะนะ ไม่ก็ลองลากดูก่อน

Comment

บางฉากโหลดแรมถึงหรือมากกว่า 2 GB
            จึงทำให้ไปดึง HDD เป็นบางครั้ง

Comment

Working...
            X