Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิ ขณะ Full Load

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิ ขณะ Full Load

อยากทราบอุณหภุมิในขณะทำงานเต็มที ของ macbook ของเพื่อๆเท่าไหร่กันครับ

ของผมใช้ macbook pro นะคับ
    full loadอยุ่ที่ 82C..
    ร้อนได้ใจมาก

Comment

จากการใช้งานของ MACbook Pro มา
      ผมว่าการระบายความร้อนก็ไมได้ต่างจาก notebook ปกติตรงไหน
      เพราะลักษณะของเครื่องที่พกพาแบบนี้ ก็ร้อนเป็นหลักอยุ่แล้ว
      เพราะเหมือนไม่ได้ทำมาให้ใช้งานหนักระยะยาว นอกจากอยู่ในห้องแอร์

ก็มีอาการเพี้ยน เอ๋อได้เหมือน คอมทั่วไปครับ เพราะขนาดคนใช้ยังเหงื่อตก ร้อนมากมาย

Comment

Working...
      X