Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวงมาลัยตัวนี้ใช้กับ PC ได้มั๊ยครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวงมาลัยตัวนี้ใช้กับ PC ได้มั๊ยครับ..

ที่กล่องก้เขียน PlatStation2ไว้ชัดเจนละนะ.. แต่ไม่เคยใช้ของแบบนี้จิงๆ ก้เลยไม่รู้ว่ามันจะมาใช้กับพีซีได้หรือเปล่า..เห็นมีหัว USBมาด้วย หรือต้องเฉพาะรุ่นพีซี..ครับ ขอบคุณครับ..

ไม่มีรายละเอียดอีกหน่อยหรอ อิอิ แต่ไม่แน่ใจเหมือนกันคับประสบการณ์ยังน้อยอยู่เลยอ่ะ อิอิ

Comment

ถ้ามี USB มาให้ก็น่าจะไช้ได้อะครับ

Comment

ลอง เสียบ ดูครับ

Comment

คิดว่าได้ครับ ไม่งั้นไม่มี usb มาหรอกครับ
          ------------------
          ถ้าเสียบได้มองเห็น ก็ต้องมาลุ้นเรื่องไดร์เว่อร์ล่ะ

Comment

ลองสิคับ ชัวร์ที่สุด

Comment

ไม่แน่ใจอะครับ แต่ผมเคยเห็น(คิดว่างั้นถ้าจำไม่ผิด)ของ logi มันจะมีตัวที่เขียนว่าใช้ได้กับทั้ง pc และ ps2 ด้วนนะครับ

ปล.ความเห็นส่วนตัวผมว่ามันน่าจะใช้ได้แต่อาจจะไม่เต็มความสามารถหรือต้องตั้งค่ายุ่งกว่าตัวที่ใช้กับ pc โดยตรง
              ปล2.ผมเองก็เคยจะลองใช้เหมือนกัน(ตอนเล่น PS2 หนักๆ)แต่พอดีตอนนั้นหาซื้อไม่ได้เลยยกเลิกความคิดไป
              ปล3.ลองแล้วมาบอกด้วยนะครับ
              ปล4. PS2 มันก็มี usb

Comment

ตัวนี้คือ ได้ทั้ง pc ทั้ง ps2 เข้าไจ๋? หุหุ

(มั้งน่ะงับ ถ้าจำไม่ผิด ดูๆอยู่ตอยซื้อ momo)

Comment

ใช้ได้ครับ รับรองเลย

Comment

วันนี้ไปเอามาลองแล้วครับ ใช้ได้ๆ 100% แต่เพิ่งจะรู้ว่ามันไม่ต้องลงไดรว์เวอร์เลยครับ..อิอิ คนไม่เคยเจอของเล่นแบบนี้ แต่ไม่ชินครับ ชนดะ... คีย์บอร์ดก็ยังขลังอยู่คงต้องใช้เวลากับมันสักพัก... ขอบคุณมากครับ..

Comment

ถ้าให้เดาผมก็ว่ามันใช้ได้น่ะ เพราะยี่ห้อมัน logitech ทำเกี่ยวกะคอมอยู่แล้ว เค้าคงทำมาให้ใช้กับคอมได้ด้วยแหล่ะ

ปล. แต่ก็เฉลยแล้วหนิ เน๊อะ

Comment

Working...
                      X