overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 5 12345 LastLast
Results 1 to 20 of 95
    OverclockZone Member Champppkub's Avatar

Default 149th-เลนส์เทพ F1.4/DSi LL/XtremeMac/Arc Touch/iSmart/Casio/Adidas ปิด9/4/58 22.30.59

1.Pentax-M 50 1.4
    เลนส์ฟิกซ์สำหรับถ่ายภาพบุคคล(portrait) เป็นเลนส์สว่าง ละลายหลัง
    โดยรูรับแสงกว้างสุดๆถึง 1.4 ใครใช้กล้องที่ iso น้อยๆผมแนะนำเลยครับ
    สามารถเอาไปถ่ายงานกลางคืนได้สบายๆ ดันชัตเตอร์ให้สูงกว่าเลนส์คิตเยอะ
    โดยปกติคิต F ทั่วๆไปจะอยู่ที่ 3.5 ถึง 5.6 แต่ตัวนี้ 1.4 หลังละลายคนละเรื่อง
    เลนส์ตัวนี้เป็นเม้าส์สำหรับกล้อง Pentax นะครับ ใครที่ใช้ค่ายอื่นๆสามารถแปลงได้
    เพียงแค่ซื้ออแดปเตอร์แปลงจาก PK เป็น เม้าส์ที่ใช้ ก็สวมใช้งานกันได้สบายครับ
    ส่วนตำหนิของเลนส์นั้นค่อนข้างเยอะครับ มีริ้วรอยรอบตัว แต่ยังใช้งานได้
    เบลดมีคราบสนิม ด้านในเลนส์มีคราบน้ำ ใช้ F แคบๆได้บางช่วง
    โดย F ช่วงกว้างๆใช้ได้หมดครับ น่าจะยัน F9-11 ได้ครับ(ปกติเค้าก็ใช้แค่ 1.4-2.8)
    สภาพโค๊ทเลนส์มีรอยดังรูปเลยครับ แต่เลนส์ยังใช้งานได้อยู่นะครับ
    ดูจากภาพตัวอย่างที่ไม่ผ่านการตกแต่งด้านล่างได้ครับ เอาไว้ใช้ถ่ายคนได้สบายๆ
    อยากให้คมๆแนะนำว่า ใช้ F2-F4 ครับ คมแน่นอน ประมูลเฉพาะตัวเลนส์นะครับ

รีวิวครับ แจ่มๆเลย
    http://www.pentaxforums.com/lensrevi...F1.4-Lens.html

รายการนี้เปิด 1200 บาท
    EMS+70/ลงทะเบียน+50

รูปถ่ายจากเลนส์ตัวนี้ครับ ทุกรูปไม่ได้ปรับแต่งใดๆทั้งสิ้นยกเว้นย่อรูป แม้แต่ USM ก็ไม่ได้ปรับ
    จะมีรูปปลาเท่านั้นที่ปรับให้มันมืดลงเท่านั้นครับ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.Nintendo DSI
    เครื่องเกม 2 จอแจ่มๆให้ลูกให้หลานเล่นครับ
    รุ่นนี้มีกล้องติดตัวมาด้วย มีทั้งกล้องหน้าและกล้องหลังครับ
    ตัวเครื่องเป็นโซน 1 นะครับ สามารถเล่นเกมทั่วๆไปได้เลย
    หรือซื้อตลับแฟลช(ประมาณ 2-3 ร้อย) มาเล่นผ่านเมมได้เช่นกัน
    เกมมีให้โหลดตามเว็บหลายพันเกมครับ เล่นของ GBA ได้ด้วย
    ตัวเครื่องสภาพมีรอยตามการใช้งาน หน้าจอยังทัชได้ปกติดีครับ
    ลำโพงเสียงไม่แตก ปุ่มกดได้ปกติ แบตไม่เสื่อมครับ
    ตำหนิ!!! หน้าจอมีไบร์ท 1 จุด ที่จอบน จอล่างขอบๆเหลืองนิดๆ
    แทบไม่มีผลกับการเล่นครับ ให้เด็กเล่นสบายๆเล่นกันยาวๆได้เลย
    ไม่มีทีชาร์จให้นะครับ แต่สามารถชาร์จกับที่หนีบแบตทั่วๆไปได้ครับ

อุปกรณ์ที่มี
    1.Nintendo DSI
    2.แบตเดิมๆไม่เสื่อม
    3.ปากกา

รายการนี้เปิดที่ 600 บาท

3.Nintendo NDS-i LL
    ตัวนี้เครื่องเป็นรุ่นเดียวกับด้านบนครับ แต่เป็นรุ่นใหม่ที่ทำจอให้ใหญ่กว่ามาก
    เป็นรุ่นใหญ่ของ NDS ครับ หน้าจอใหญ่ๆใช้เล่นแล้วสบายตากว่ามาก
    การใช้งานเหมือนกันทุกอย่างครับ ใส่ตลับแฟลชโหลดเกมเป็นพันๆมาเล่นสบายๆ
    เครื่องสีขาวเทา สภาพสวยมาก มีรอยขนแมวที่ฝาหน้านิดหน่อย
    หน้าจอติดกันรอยไว้ทั้ง 2 จอ ยังไม่ได้ลอกออกนะครับ
    ปุ่มกดได้ปกติทุกปุ่ม ลำโพงไม่แตก หน้าจอทัชได้ปกติดีครับ
    กล้องยังใช้งานได้ดีทั้งกล้องหน้าและกล้องหลังนะครับ
    ปากกาและที่ชาร์จไม่มีนะครับ สามารถชาร์จกับที่หนีบแบตทั่วๆไปได้
    ถ้าประมูลถึง 2300 ผมซื้อตลับแฟลชแถมให้ไปด้วยเลย(ของใหม่)

รายการนี้เปิด 1500 บาท

4.Xtreme Mac 3 in 1 Microdock
    ตัวสุดท้ายและท้ายสุดที่ท่านจะเห็นลำโพงรุ่นนี้ในสภาพมือ 1
    จริงๆตัวนี้ผมตั้งใจซื้อมาเก็บตั้งโชว์ไว้ในตู้อย่างเดียวและกะว่าจะไม่ใช้งาน
    เพราะฉะนั้นรับประกันได้ว่าสภาพดีกว่ารอบที่แล้วแน่นอนครับ(ไม่เคยแกะซีลซองกันกระแทกด้านใน)
    อุปกรณ์ครบกล่องแน่นอน กล่องคมกว่าตัวเก่า(อันนี้ผมนั่งเลือกตั้งนานกว่าจะได้)
    ลำโพงสำหรับ iDevice นะครับ ใช้ได้กับ iPod และ iPhone
    สินค้าเป็นของใหม่นะครับ ประกันหมดแล้ว แต่พึ่งแกะใช้งานครับ
    ตัวลำโพงให้เสียงที่ดังมากๆ ดังเกินตัวจริงๆ เสียงดีใช้ได้เลย
    สามารถตั้งนาฬิกาปลุกผ่านแอปได้ และควบคุมเสียงเพลงได้
    และที่สำคัญมันชาร์จไฟระหว่างที่เปิดเพลงไปด้วยครับ
    ในสเป็คบอกไว้ว่าชาร์จเร็วกว่า 2 เท่าจากปกติครับ
    เวลาเราเอาไอโฟนเสียบครั้งแรกมันจะเด้งให้เราโหลดแอปของมันเลย(ออโต้รัน)
    สภาพลำโพงเป็นของใหม่แกะกล่องนะครับ เอาออกมาเทสอย่างเดียว
    อุปกรณ์ทุกอย่างอยู่ครบหมดตั้งแต่ซื้อครับ มาไงไปงั้นเลย
    ของใหม่สองพันกว่าบาท ราคาตามกล่องเลยครับ

1.Xtreme Mac 3 in 1 Microdock
    2.หม้อแปลงแท้ๆ
    3.ถุงผ้าสำหรับใส่ลำโพง
    4.แท่นสำหรับวางไอพ็อดรุ่นอื่นๆ 5 ชิ้น
    5.คู่มือเดิม
    6.กล่องนอก+ใน ครบๆ
    7.หัวแปลงปลั๊ก 3 หัว
    8.ฝาปิดคอนเน็กเตอร์

สเป็คและราคาครับ
    http://www.click2joy.com/Front/Item/...rodock?lang=en

รีวิว
    http://www.siampod.com/2010/11/17/re...n-1-microdock/

รายการนี้เปิด 0 บาท
    EMS+80/ลงทะเบียน+60

5.Microsoft Arc Touch Mouse
    เม้าส์ไร้สายตัวเทพ ออกแบบให้พกพาสะดวก พับเก็บได้
    และใช้เซนเซอร์แบบใหม่ เพื่อให้ใช้งาได้ทุกสภาพพื้นผิว
    สกอลเม้าส์เป็นแบบสัมผัส เวลาใช้งานจะมีเสียงเหมือนมันกลิ้งอยู่จริง
    ด้านใต้เมาส์เป็นที่เก็บตัวรับสัญญาณแบบ USB เก็บง่ายมากๆ
    เพียงแค่เอาไปวางมันก็ถูกดูดติดกับตัวเม้าส์เลยทันที(ตัวเม้าส์มีแม่เหล็ก)
    ส่วนตัวนี้เป็นของผมใช้งานเอง ซื้อใช้เอง โดยซื้อของใหม่มา 2 พันกว่าๆ
    กล่องเดิมไม่มีแล้ว เหลือแค่ตัวเม้าส์และตัวรับสัญญาณครับ
    สภาพยังสวยเด้งตามรูปที่เห็นเลย โลโก้ครบๆ ริ้วรอยนิดๆหน่อยๆ
    เม้าส์ใช้งานได้ปกติ ปุ่มกดได้ปกติ เซนเซอร์นิ่งๆครับ
    ขอเปิดมีราคานะครับ ไม่ออกจะเอาไปขายต่อน้องชาย

1.Microsoft Arc Touch Mouse
    2.ตัวรับสัญญาณ USB

สเป็คโดยระเอียด
    http://www.microsoft.com/hardware/th...rc-touch-mouse
    รีวิวจากเว็บเราครับ
    http://www.overclockzone.com/defusif...uch/index2.htm

รายการนี้เปิดที่ 700 บาท
    EMS+60/ลงทะเบียน+40

6.Philips QC5130
    ที่ตัดผม/กันจอน/เล็มหนวด ใช้งานได้ 3 in 1 ครับ
    โดยสามารถปรับระดับของการตัดได้ มีสเกลวัดเป็นนิ้วและมิลลิเมตร
    ตัวเครื่องมีแบตในตัว ชาร์จครั้งเดียว อยู่ได้เป็นเดือนครับ
    สภาพเครื่องยังสวยๆไม่ค่อยได้ใช้งานครับ ปกติใช้อีแก่สีแดงๆอีกตัว
    ใบมีดยังคมกริบเหมือนเดิม เอาไปก็ใช้งานได้ทันทีครับ
    สายชาร์จเดิมแถมให้คนอื่นไปหมดแล้ว เหลือแต่สายชาร์จที่แปลงเองครับ
    นอกนั้นสภาพยังสวยๆตามรูปที่เห็นเลยครับ

1. Philips QC5130
    2.สายชาร์จโม

รายการนี้เปิดที่ 400 บาท

7.iSmart GD66
    ลำโพงแจ่มๆระบบ 2.1 ครับ มีแบตในตัว เสียงดีมีเบสด้วย
    ตัวลำโพงสามารถใช้กับเครื่องเล่นหรือมือถือทั่่วๆไปได้หมดนะครับ
    แบตอยู่ได้นานพอสมควรเลย สแตนบายได้หลายอาทิตย์ครับ
    กำลังขับสูงใช้ได้ครับ เสียงดังเอาเรื่องเลยตัวนี้
    ด้านบนมีไฟที่ปุ่มกด สามารถเพิ่ม-ลดเสียงได้จากตัวลำโพง
    นอกนั้นสภาพตามรูปที่เห็นครับ ยังใหม่ๆ ผิวยังไม่ลอกครับ
    ของใหม่ตัวละพันนิดๆครับ ตัวใหญ่กว่า X-Mini เยอะครับ เป็นพ่อได้เลย

รายการนี้เปิดที่ 300 บาท

8.BenQ 56E13
    มือถือในตำนาน หายากและหาไม่ได้แล้ว สภาพเทพมาก
    ตัวเครื่องใช้งานได้ปกติ แต่แบตเสื่อมทิ้งไปแล้ว
    ลองจิ้มไฟเครื่องปกติใช้งานได้ครับ รับประกันได้ว่าเปิดติด
    สภาพเครื่องแบบนี้หาไม่ได้ที่ไหนแน่นอนครับ เนียนๆเลย
    ตัวเครื่องถ่ายรูปได้ ฟัง MP3 ได้ โทรเข้า-ออกได้
    ปุ่มกดได้ปกติดี หน้าจอยังใช้งานได้ครับ
    ตำหนิอย่างเดียวคือฝาปิดแบตเขี้ยวมันหักแต่ยังเกี่ยวได้อยู่
    ได้ไปหากาว 2 หน้าบางมาติดก็แจ่มครับ
    แถมเมม 128MB ให้ไปด้วยเลย

รายการนี้เปิดที่ 200 บาท

9.Casio DW-280
    Casio ตัวคลาสสิคครับ หายาก เริ่มผลิต 1984-1999
    นาฬิกาเป็นของแท้ๆเดิมๆ ยกเว้นสายที่เปลี่ยนใหม่นะครับ
    ตีอายุต่ำๆก็ 15 ปี หรือไม่ก็ 30 ปีครับ(+- จากปี 2015)
    สภาพนาฬิกามีรอยตามการใช้งานครับ ยังดูได้ปกติดีอยู่
    ไฟส่องยังเห็นชัดเจนครับ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    แต่ปุ่มซ้ายบนมันยุบนะครับ แต่กดได้ปกติครับ
    ในสเป็คระบุว่ากันน้ำได้ 200 เมตร แต่แนะนำว่า
    ถ้าประมูลได้ไป ให้เกินประกันก่อนแล้วค่อยเอาไปลุยนะครับ
    นอกนั้นสภาพตามรูปครับ ประมูลเอาไปสะสมกันโลด
    รอยที่เห็นเป็นสีฟ้าๆที่หน้าปัดมันแค่เปื้อนนะครับ ตอนนี้เช็ดเรียบร้อยแล้ว

10.wize&ope
    นาฬิกาแนวๆจากฝรั่งเศษครับ เป็นรุ่นที่สามารถถอดเปลี่ยนสายได้
    เปลี่ยนตัวเรือนได้ เปลี่ยนข้อต่อได้ครับ หน้าจอเป็นทัชสกรีน
    ดูตัวอย่างจากรูปที่ผมเอาสีชมพูมาใส่ได้เลยครับ(ไม่ได้แถมนะ)
    ตัวนี้เหมาะกับใส่ทั้งผู้หญิงและผู้ชายครับ(ดำ-แดง) มือใหญ่ๆใส่ได้สบาย
    สภาพนั้นมีรอยตามการใช้งานครับ ทัชสกรีนกดแรงหน่อยนะครับ
    ปุ่มด้านข้างกดใช้งานได้ตามปกติครับ ใช้ตั้งเวลาได้เหมือนเดิม
    นอกนั้นสภาพตามรูปที่เห็นเลยครับ รุ่นนี้ของใหม่ 3พัน+ ครับ
    เงาที่เห็นเป็น 3 เหลี่ยมนั้นคือมันสะท้อนกับไฟนะครับ ไม่ใช่ลายนะ

รายละเอียดเพิ่มเติม
    http://men.mthai.com/fashion-style/33720.html

11.Adidas ADH1627
    นาฬิกาสปอร์ต สำหรับใส่เล่นกีฬา หรือ ใส่เที่ยวก็ได้ครับ
    ตัวเรือนกันน้ำได้ 50 เมตร ทนแรงกระแทกได้ดีมากๆ
    สายเป็นเรซิ่น ตัวเรือนด้านหลังเป็นสแตนเลส
    หน้าปัดมีฟังก์ชั่นการใช้งานเยอะมากๆครับ
    สามารถจับเวลาต่อรอบได้หลายครั้ง Lap1/Lap2/Lap3
    ตั้งปลุกได้ แสดงวันเดือนปีได้ มีไฟส่องสว่างแจ่มๆ
    สภาพมีรอยตามการใช้งาน สายเดิมๆแต่เปลี่ยนยางรัดมา(ของเก่าขาด)
    หน้าจอมีรอยนิดหน่อย นอกนั้นยังสวยๆครับ ตัวบอดี้เป็นสีดำเงานะครับ
    ในรูปสีอาจจะเพี้ยนหน่อยๆแต่ตัวจริงดำล้วน หน้าปัดสีเขียวสะท้อนแสงครับ

รายการนี้เปิดที่ 0 บาท

12.Mogo mouse X54 Pro
    รายการนี้เป็นสินค้าค้างสต็อกนะครับ พอดีผมไปเหมาเค้ามาอีกที
    ทุกตัวเป็นเม้าส์ Bluetooth เซนเซอร์เป็นแบบเลเซอร์
    ขนาดเม้าส์บางมาก(ดูรูปที่เทียบกับถ่าน AAA)
    สินค้าเป็นของใหม่ทุกตัวนะครับ มีทั้งหมด 7 ตัว
    รายการนี้ตีว่าเสียไปนะครับ เนื่องจากผมหาที่เทสไม่ได้
    ดูจากพอร์ทด้านหลังแล้ว NB ผมไม่มีเสียบครับ
    ใครใช้ NB รุ่นที่มีอยู่ก็ประมูลไปใช้งานได้ครับ
    อุปกรณ์ก็มีตามรูปที่เห็นนะครับ บางตัวอาจไม่มี CD แถมไปให้นะครับ

รายการนี้ประมูลแยกเป็น 12.1-12.7 นะครับ
    รายการนี้แยกเปิดรายการละ 100 บาท

13.Mogo SBM-001
    รายการนี้ก็เป็นเม้าส์ยี่ห้อเดียวกับด้านบนนะครับ ได้มาพร้อมกัน
    เพียงแต่ว่าเป็นสินค้าคนละรุ่นกันเท่านั้นครับ โดยตัวนี้ไม่มีแพ็คนะครับ
    มีแต่ตัวเม้าส์อย่างเดียว และพอร์ทชาร์จไม่เหมือนกันครับ
    ส่วนสภาพนั้นก็เป็นสินค้าใหม่เช่นกันครับ มีให้ประมูล 6 ตัวนะครับ
    ส่วนประกันไม่มีให้เช่นกันนะครับ เพราะผมไม่รู้จะเทสยังไงเหมือนกัน
    หมดรอบนี้แล้วไม่มีอีกแล้วนะครับ หมดแล้วหมดเลยเน่อออออ
    ทั้ง 2 ตัวที่ผมเอามาลงให้ดู ลองเช็คราคาดูได้ครับหลายพันอยู่ครับ

รายการนี้ประมูลแยกเป็น 13.1-13.6 นะครับ
    รายการนี้แยกเปิดรายการละ 100 บาท

อันไหนบอกเสียก็เสียนะครับ นอกนั้นประกันใจ 3 วันตั้งแต่รับของครับ!!!

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ รังสิต เซียร์ ฟิวเจอร์ เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันพฤหัสบดีที่ 09/04/58 เวลา 22.30.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 22.30.59 แทน
    12.หากราคาประมูลไม่ถึงหรือพอดี 100 บาท สามารถเปลี่ยนเป็นเติมเงินมือถือแทนการโอนเงินได้ True/Dtac/AIS

รอบนี้ปิดเร็วหน่อย ปิด 9 ส่งของ 10 วันที่ 11 น่าจะได้ของก่อนสงกรานต์ครับ

ช่องทางการชำระเงินและติดต่อ

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0867781250/แชมป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!!

OverclockZone Member Champppkub's Avatar

บุคคลที่มิควรนำไปเป็นแบบอย่าง

User:muasuto

User:iamlove

User:safesafe19

User:NBA2

User:FUCXX

User:ake000

User:exznony

User:ruchapon

User:kasekage

User:ccoozzzz

User:Hamisee

User:chonnucha

User:I3aat0001

มาอีกคนนึง ตบมือต้อนรับน้องใหม่ให้ด้วยนะครับ
    User:touchseal

มาอีกคนนึง ตบมือต้อนรับน้องใหม่ให้ด้วยนะครับ
    User:iii13

อันนี้เค้าฝากมา
    User:tonidboom

อันนี้เค้าฝากมา
    Userverallone

เหตุผล:ประมูลสินค้าได้แล้วไม่รับผิดชอบ เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีแก่เยาวชนและเพื่อนๆห้อง Bid Zone จึงขอตัดสิทธิ์ทุกกรณีของยูสเซอร์นี้เพื่อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างสืบไป หากท่านใดพบเจอก็ผ่านกันไป

รายการประมูล
    1.Pentax-M 50 1.4/เปิดที่ 1200 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50

2.Nintendo DSI/เปิดที่ 600 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50

3.Nintendo NDS-i LL/เปิดที่ 1500 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50

4.Xtreme Mac 3 in 1 Microdock/เปิดที่ 0 บาท/EMS+80/ลงทะเบียน+60

5.Microsoft Arc Touch Mouse/เปิดที่ 700 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40

6.Philips QC5130/เปิดที่ 400 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50

7.iSmart GD66/เปิดที่ 300 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50

8.BenQ 56E13/เปิดที่ 200 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40

9.Casio DW-280/เปิดที่ 300 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40

10.wize&ope/เปิดที่ 300 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40

11.Adidas ADH1627/เปิดที่ 0 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40

12.1.Mogo mouse X54 Pro/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    12.2.Mogo mouse X54 Pro/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    12.3.Mogo mouse X54 Pro/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    12.4.Mogo mouse X54 Pro/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    12.5.Mogo mouse X54 Pro/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    12.6.Mogo mouse X54 Pro/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    12.7.Mogo mouse X54 Pro/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40

13.1.Mogo SBM-001/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    13.2.Mogo SBM-001/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    13.3.Mogo SBM-001/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    13.4.Mogo SBM-001/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    13.5.Mogo SBM-001/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    13.6.Mogo SBM-001/เปิดที่ 100 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40

การประมูลสิ้นสุดวันพฤหัสบดีที่ 09/04/58 เวลา 22.30.59

prayutsc16's Avatar

OverclockZone Member pak_un's Avatar

10/300-0895746671

OverclockZone Member justin14's Avatar

OverclockZone Member theboy27's Avatar

OverclockZone Member jibbyman's Avatar

11.60/087-816-8667 /jib

OverclockZone Member Jaaza's Avatar

ขยันแท้ล่ะ พี่แชมป์ 555

OverclockZone Member del_pp's Avatar
    BTS อุดมสุข 0985166656

7.300-
    085-944-4844

OverclockZone Member s4415547's Avatar

12.7/100
    13.6/100

OverclockZone Member s4415547's Avatar

12.7/100
    13.6/100
    chin/o94o4142o4

OverclockZone Member pornthap's Avatar

pota's Avatar
    เมืองทอง/ปากเกร็ด/คลอง10/โทร 090-5083951/082-0185954

OverclockZone Member recreation's Avatar

7.iSmart GD66/ 310 บาท

OverclockZone Member itune_3335's Avatar

4. 50 ตูน 08(6)- ๖66-78 ๖4

OverclockZone Member pinthanao's Avatar

6/400.-
    11/100.-
    0852602811/เอ๋

OverclockZone Member นายกระชาก's Avatar

mx ไม่ปล่อยหรอเฮียร์

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

OverclockZone Member madas's Avatar

Page 1 of 5 12345 LastLast

Bookmarks

Bookmarks