overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 11 of 11
    OverclockZone Member FoXP's Avatar

Default **ขาย** เม็ดพลาสติกมหัศจรรย์ ++ปั้นได้++ PLASTi MOULd

+++++++++++++พลาสติกปั้นได้+++++++++++++
    อัพเดท ของล้อตใหม่เข้ามาแล้วครับ ประจำวันที่ 19/5/2558
    ปรับลดราคาเหลือ 350บาท.รายละเอียดด้านล่างเลยครับ

หลักการทำงานง่ายๆก็คือว่า เพียงเราน้ำเม็ดพลาสติกนี้แช่ลงไปในน้ำร้อน ที่มีอุณหภูมิมากกว่า 62-65 องศาขึ้นไป พลาสติกก็จะกลายเป็นสีใสๆ
    เราสามารถนำพลาสติกนั้นมาปั้นขึ้นรูปได้ตามใจชอบครับ (ตอนปั้นไม่ต้องห่วงว่าจะร้อนมือน้าา มันไม่ร้อนเลย) พอพลาสติกเย็นตัวลงก็จะแข็งตัว เป๊กๆ เลยครับ และที่สำคัญสามารถนำมา Reuse ได้อีกหลายครั้งมากครับ

เม็ดพลาสติกนี้ ไม่มีสารพิษนะครับ NON TOXIC

วิธีทำ

1. เตรียมน้ำร้อน (ผมเอาจากกาต้มน้ำครับ) ไม่จำเป็นต้องเดือดนะคร้าบ

2. เทเม็ดพลาสติกมหัศจรรย์ ลงไป จะเห็นได้ว่าพลาสกติกเริ่มกลายเป็นสีใสครับ

3. ใสแล้วววว เท่านี้ก็พร้อมนำมาใช้งานแล้วครับ (ผมใช้ส้อมในการเก็บเม็ดพลาสติกขึ้นมาจากน้ำร้อน พลาสติกจะติดๆกันขึ้นมาเลยครับ เก็บง่ายมากๆ ตอนปั้นก็ไม่ต้องกลัวว่าจะร้อนมือนะครับ อิอิ)

ปั้น !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ของผมก็เอามาหั้มข้อสายชาร์จติดทน + แข็งแรงมากๆครับ เป็นเนื้อพลาสติดแข็งๆเลย นี่เป็นเพียงไอเดียเล็กๆนะครับสำหรับผู้ที่มีไอเดียเด็ดๆก็สามารถประยุกต์ใช้ได้หลายแบบมากๆเลยคร้าบ ดังสโกแกนที่ว่า Unlimited Imagination

สำหรับผู้ที่ชื่นชอบงาน D.I.Y. อยุ่แล้ว ซึ่งพลาสติกตัวนี้สามารถขึ้นรูปได้ตามใจเราเลยครับ เมื่อแข็งตัวแล้ว เราจะ เจาะรูใส่น้อต พ่นสีอะไรได้หมดครับ บางทีเราหาซื้อสีผงมาใส่ผสมขณะปั้นขึ้นรูปเลยก็จะได้ชิ้นงานสีที่เนียนกว่าครับ
    ทริคง่าย Tips เวลาปั้นไปเราสามารถเอาไดร์เป่าผมเป่าเพื่อเลี้ยงความร้อน ก็จะทำให้พลาสติกไปแข็งเร็วจนเกินไปครับ หรือปั้นไปแช่น้ำไปก็ได้นะครับแล้วแต่สะดวกและความถนัด
    ปั้นผิด ปั้นเสีย **REUSE** นำกลับมาใช้ใหม่ได้ไม่จำกัดจำนวนครั้งเลยแหละครับ

เสนอขายราคาอยู่ที่ กระปุกละ 350.- บาทครับ+ค่าส่งทั่วประเทศ 20 บาทส่งลงทะเบียน ถ้าEMS +40 ครับ น้ำหนัก 100กรัม(ไม่รวมน้ำหนักขวดด้วยน้าาา)
    สามารถโอนเงินมาที่ ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขา บิ้กซีเอ็กซ์ตราเชียงใหม่ 2 เลขบัญชี 8622052696 ชื่อ สรวิชญ์ วีระพงศ์กมล
    ** ก่อนโอนกรุณาโทรมาสอบถามสถานะสินค้าก่อนนะคร้าบบบ เผื่อหมดด โอนแล้วแจ้งชื่อที่อยู่ เบอร์โทรได้ทางไลน์ หรือโทรแจ้งเลยนะครับ**

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ไลน์ : Soravittop หรือโทร 0855985422 ท๊อปครับ
    BORKED

100 % NON-TOXIC ปลอดสารพิษแน่นอนครับเด็กๆหายห่วง(อย่ากินเป็นพอคร้าบ)
    Last edited by FoXP; 19 May 2015 at 05:10:44.

OverclockZone Member FoXP's Avatar

ดันคร้าบบ สอบถามได้ครับ

ดันคร้าบบบ ของจะหมดแล้วน้าา สนใจโทรถามหรือไลน์มาได้เลยครับ 0855985422

ไลน์ soravittop

ดันคร้าบบบ ของจะหมดแล้วน้าา สนใจโทรถามหรือไลน์มาได้เลยครับ 0855985422

ไลน์ soravittop

ดันหน่อยจ้า ตอนนี้คงเหลือ 5 กระปุกแล้วน้าา

ดันหน่อยครับ ขอบใกล้หมดแล้ว 2 กระปุกสุดท้ายยย ล้อตใหม่เข้ามาอีกนานเลยนะครัช

เหมา 2 กระปุก ลดพิเศษเลยครับ

โทร หรือไลน์มาสอบถามได้เลยครับ

*********** ของหมดชั่วคราวครับ ***************

ของใกล้มาถึงแล้วนะครับ ท่านคนใดมีคิวไว้ในไลน์ ถ้าของถึงแล้วจะแจ้งไปตามคิวที่ทักเข้ามานะครับ คิวใจล้วนๆไม่มีโอนก่อน ไม่มีโอนพรีออเดอร์ ขอบคุณทุกท่านมากคร้าบ

ของเข้าแล้วนะคร้าบบบบ สำหรับท่านที่ลงคิวไว้ในไลน์ ทยอยแจ้งไปแล้วครับ สอบถามเข้ามาได้เลยนะครับ ของมีไม่มาก แต่เน้นคุณภาพครับ

ทยอยส่งของไปใกล้ครบทุกคิวแล้วว ล้อตนี้ไกล้หมดแล้วครับ รีบกันหน่อยน้าทุกคนนน ยินดีให้บริการทุกท่านครับ

ดันหน่อยคร้าบบ

Bookmarks

Bookmarks