Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ cpu Phenomx4 รุ่นไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ cpu Phenomx4 รุ่นไหนดี

ผมอยากจะทราบว่าตอนนี้ cpu Phenomx4 ระหว่างรุ่น 9550 9650 และ9750 ตัวไหนน่าใช้กว่ากัน

แล้วตัว 9750 ที่เป็น 95กับ125w มันต่างกันรึเปล่ารบกวนช่วยบอกหน่อยครับ

9550 พอครับ ถ้างบแยะ ก็ X4 ตัว BE ที่ลงท้าย xx50 ไปเลยครับ

Comment

ตังถึงตัวไหนก็ตัวนั้นล่ะครับ

95 กะ 125 w คือ ไฟที่ CPU ใช้งานครับ ต้องดู MB ด้วยว่า รองรับหรือป่าว

Comment

Comment

แค่ชื่อ Phenom ก็แรงมากมายแล้วครับ เอาตัวไหนก็ได้ถ้าเงินถึง

Comment

Working...
          X