Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหมยซู m6 SL ช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหมยซู m6 SL ช่วยดูให้หน่อยครับ

คือไปเดินพันทิพมา เดินผ่านเห็น m6sl พอถามราคา เค้าบอกว่า 4G 3500 บาทประกันร้าน1ปี งงเต็กบางจากเลยครับ ที่ฟังๆมามันมีเเต่ราคา 4 พันเกือบปลายด้วยซ้ำไป ร้านดิจิไลอะไรนี่เเหละจำมะใด้ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับมันของเเท้หรือเปล่าครับ เเล้วมันทำไมถูกกว่าที่อื่น ละครับ ปล.ไม่ใด้มีเจตนากล่าวหาร้านนะครับเเค่อยากทราบที่มาที่ไปครับ ..

อ๋อ...หรือว่ามันถูกเเล้ว m6sl 3600 ส่วนm6sp 4600ถูกมะครับ

Comment

ผมได้ 8g sl มา5000 ถ้วน มือ1 อุปกรณ์ครบครัน ซิลิโคน หูฟัง กรอบใส สายคล้องคอ

ราคานั้นน่าจะปรกติครับ เพราะประกันร้าน แสดงว่าร้านหิ้วมาขายเอง (เป็นไปได้)
      ตะว sl กับ sp ของไหม่ราคาพอๆ หรือเท่าๆกันเลยคับ ไม่ต่าง

Comment

ราคา sp จะแพง กว่า sl อยู่ เกือบๆ พัน ใน ความ จุเดียว กัน ( เครื่องหิ้ว )

Comment

-*-

Originally posted by ik`za View Post
          ราคา sp จะแพง กว่า sl อยู่ เกือบๆ พัน ใน ความ จุเดียว กัน ( เครื่องหิ้ว )
          กรรม
          ตอนผมซื้อถามคนหิ้ว เค้าไห้ราคาเท่ากันทั้ง2รุ่น
          แต่ตัว sp เค้ามีแต่ 4G เลยได้ sl 8G
          พึ่งรู้ว่าราคาต่างกันครับ

Comment

sp ใช้ชิปเสียงของ Philips ไงครับ เสียงดีกว่า เค้าว่างั้น

ปล.คนหากันให้ควั่ก Digitallife รึเปล่าร้านนั้น อยู่ซอกไหนหว่าผมหามิเจอ

Comment

Working...
            X