overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 12 of 12
    OverclockZone Member AiiJoe's Avatar

Cool {<+> เปิดขาดทุน Onitsuka Tiger สวยๆ+ถูกๆ 6คู่ ของแท้100% <+>}ปิดวันศุกร์ 10เมษา 4ทุ่ม

ฝากกด Like !!! Fan Page กันด้วยนะคร้าบบบ

++++ Onitsuka Tiger AiiJoe Shop ++++

>>>> รอบนี้เปิดขาดทุนนะครับ ถูกๆกันไปเลย <<<<

ขอบคุณน้องสต๊อปมากครับ ^^"

กติกาในการประมูลนะครับ

1. ขอมีราคาเริ่มต้นนะครับ
    2. ประมูลขั้นต่ำเพิ่มครั้งละ 50 บาทนะครับ
    3.วิธีประมูลกรุณาใส่รหัส พร้อมราคาที่ประมูลครับ
    4.ผู้ประมูลรายใหม่กรุณาใส่เบอร์โทรศัพท์ด้วยครับ
    5. ผู้ชนะประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูลครั้งนี้ และโอนเงินภายใน 1 วัน หนีหาย blacklist นะครับ
    6.จัดส่งของให้หลังจากโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงครับ
    7. คิดค่าส่งแบบEMS100บาทครับ
    8. ถ้าเกิดเวบล่มก่อนการประมูลปิด ไม่มีการเลื่อนประมูลนะครับ คนใส่ราคาไว้จะได้ไปทันทีครับ
    9. ผู้เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะการประมุลนะครับ
    10.รายละเอียดสินค้าอยู่ด้านล่างนะครับ
    11.ต้องการซื้อเลยกรุณาโทรมานะครับ 095-474-2424 โจ้ครับ
    ( เฉพาะรายการที่ยังไม่มีคนเปิดราคานะครับ )
    12.ถ้าคู่ไหนมีกล่องมาให้ด้วยจะระบุลงไปในรายละเอียดนะครับ
    13.ปิดการประมูลวันศุกร์ที่ 10 เมษายน 2558 เวลา 22.00.59น.นะครับ

>>>> ชอบคู่ไหนใส่ราคาไว้ก่อนได้นะครับ ^__^ <<<<

1.Onitsuka Tiger Mexico66
    (Size 9.5US/43.5EUR/27.5CM)สีโดมพลอย
    สีตำนานของโอนิซึกะ สุดคาสสิค มาอีกแล้วครับ
    โอนิซึกะไทเกอร์ เม็กซิโก66 สีโดมพลอย รุ่นยอดนิยม
    ความคลาสสสิคของของสีนี้คงไม่ต้องพูดถึงนะครับ
    ดาราใส่กันทั่วบ้านทั่วเมือง ไม่ว่าจะเป็นโดมพลอย ออยธนา
    รองเท้าเป็นสีขาวนะ คาดสีน้ำเงินอมฟ้าตัดแดงครับ
    ตัวรองเท้าผ่านการทำสีมานิดหน่อยครับ แต่รับรองว่าสวยเนียนมากครับ
    ปล่อยกันไปถูกๆนะครับคู่นี้ ใครใส่ได้จัดกันไปด่วนๆเลยครับ
    ขอเปิดประมูลที่ราคา >>> 1,800 บาทครับ

2.Onitsuka Tiger Runspark
    (Size 44.5EUR/10.5US)สีWhite/Green
    เอาใจคนไซด์ใหญ่บ้างนะครับ ถามหากันเยอะ
    โอนิซึกะไทเกอร์ รันสปารค์ รุ่นสุดเบาจากโอนิซึกะ
    คู่นี้เหมาะสำหรับคนใส่รุ่นเม็กซิโกเบอร์ 44.5-45 EUR นะครับ
    ตัวรองเท้าเป็นสีขาวครับ คาดด้วยหนังแท้สีเขียว
    ขอบบนด้านหลังรองเท้าเป็นหนังกลับสีเขียว ตัดกับโลโก้ Tiger ดำ
    สีนี้ถือเป็นสีที่เรียบง่าย แต่ได้ความคลาสสสิคไปเต็มๆนะครับ
    รองเท้ารุ่นนี้จะมีจุดเด่นตรงที่ความเบานะครับ เพราะน้ำหนักรุ่นนี้เบามาก
    รุ่นนี้เริ่มหายากเข้าไปทุกทีนะครับ เนื่องจากรันสปารค์รุ่นใหม่ที่ออกมา
    ได้มีการปรับเปลี่ยนทรงไปแล้วนะครับ
    รุ่นนี้ ปองณวัฒน์ ชอบใส่ไว้ขี่จักรยาน ไปฟิตเนส บางที่ก็ใส่ออกงานครับ
    สภาพรองเท้าประมาณ 90% นะครับ ถือว่าสภาพโอเคเลย
    ใครชอบรองเท้าเบาๆใส่สบายๆจัดคู่นี้กันไปเลยคร้าบบบ
    ขอเปิดประมูลที่ราคา >>> 1,800 บาทครับ

3.Onitsuka Tiger Mexico66
    (Size 8US/42EUR/26CM)สีMountain Dew
    สีสวยๆ มาแล้วครับ โอนิซึกะไทเกอร์ เม็กซิโก66 รุ่นยอดนิยม
    นานๆจะมากันทีนะครับกับสีนี้ ตัวรองเท้าเป็นสีดำคาดด้วยลายเส้นสีเขียว
    โลโก้ Tiger ด้านหลังก็เป็นสีเขียว สวยเด่นเท่ห์เลย
    สีของคู่นี้จะคล้ายๆกับสีของน้ำดื่มเมาเท่นดิว นะครับ
    สภาพรองเท้าประมาณ 90% เลย พื้นสึกน้อยมาก
    สภาพโดยรวมของรองเท้าโอเคเลย สีนี้เลอะยากด้วย
    ใครชอบรองเท้าสีโทนนี้จัดกันไปด่วนๆเลยนะคร้าบบบ

4.Onitsuka Tiger Injector dx
    (Size 7.5US/40.5EUR/26.0CM)สีWhite/Black
    รุ่นสุดเทพอินเจคเตอร์ หล่อๆเท่ห์ๆมาอีกแล้ว
    ตัวรองเท้าเป็นสีขาวนะครับ คาดด้วยลายเส้นสีดำตัด สีสุดคลาสสิคครับ
    สภาพรองเท้าประมาณ 89% พื้นแทบไม่สึกเลย รุ่นนี้ใส่แล้วนุ่มๆเท้าเลย
    ตำหนิของคู่นื้คือโลโก้ตรงลิ้นด้านหน้า สีจะต่างกันนิดนึงนะครับ
    แถมเวลาใส่รุ่นนี้จะทำให้เท้าดูออกมาเรียวด้วยอีกครับ ใครเท้าไซส์นี้
    อย่าลังเลใจให้เสียเวลาครับ จัดกันไปด่วนๆนะครับ ของดีนานๆมาทีครับ

5.Onitsuka Tiger Mexico66
    (Size 9US/42.5EUR/27CM)สีWhite/Brown
    โอนิซึกะไทเกอร์รุ่นยอดนิยมใส่ง่ายๆสบายๆมาแล้วครับ
    มากับสีในตำนานอีกคู่หนึ่งนะครับ สีใส่ง่ายๆสบายๆ
    หรือจะเรียกว่าสีชาคริตก็ได้ครับ เพราะเคยใส่ถ่ายละครเรื่องเป็นต่อมาแล้ว
    พื้นรองเท้าเป็นสีขาวครับ คาดด้วยหนังแท้สีน้ำตาลครับ
    ในส่วนของหนังกลับด้านหน้า กากบาทด้านหลัง และพื้นรองเท้า
    จะเล่นเป็นโทนสีน้ำตาลนะครับ รวมไปถึงโลโก้ Tiger น้ำตาลที่อยู่ที่ลิ้นหลัง
    สภาพรองเท้าประมาณ 89% นะครับ สภาพรองเท้าดูตามรูปได้เลยคร้าบ
    สภาพโดยรวมของรองเท้า ส่วนต่างๆถือว่าโอเคเลยครับ ใส่ได้จัดไปด่วนๆนะครับ

6.Onitsuka Tiger Mexico66
    ( Size 44EUR/10US/28cm)สีWhite/Navy/Blue
    โอนิซึกะไทเกอร์เม็กซิโก66 สีใส่ง่ายๆ สบายๆ มาแล้ว
    ตัวรองเท้าเป็นสีขาวนะครับ คาดด้วยลายเส้นสีกรม
    พื้นรองเท้าพื้นด้านในและลิ้นด้านหลังจะเป้นสีฟ้า
    ที่พิเศษสุดสำหรับคู่นี้คือตรงเส้นคาดที่เป็นสีกรม
    จะมีลายเหมือนเป็นคลื่นน้ำอยู่บนเส้นนะครับ เท่ห์สุดๆไปเลย
    สภาพรองเท้าประมาณ 89% ยังถือว่าโอเคเลยครับ
    ตำหนิมมีรอยนิดหน่อยตรงหัวกับข้างๆรองเท้าตามรูปสุดท้ายเลย
    ใครชอบโทนสีนี้แล้วไซด์ได้จัดด่วนนะครับ
    ขอเปิดประมูลที่ราคา >>> 1,600 บาทครับ

>>> สรุปราคาเปิดประมูลครับ <<<

1.= 1,800 = ?
    2.= 1,800 = ?
    3.= 1,800 = ?
    4.= 1,800 = ?
    5.= 1,800 = ?
    6.= 1,600 = ?

OverclockZone Member AiiJoe's Avatar

>>> Update ราคาล่าสุด <<<

1.= 1,800 = ?

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by prezona View Post

OverclockZone Member ต้นสอง's Avatar

เปิด 1. 1800

087-0678678

Cool

Quote Originally Posted by ต้นสอง View Post
    เปิด 1. 1800

087-0678678
    ^___^

>>> Update ราคาล่าสุด <<<

1.= 1,800 = ต้นสอง

OverclockZone Member Ghrandover's Avatar

ดันให้จ้า หายไปนาน

Bookmarks

Bookmarks