Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องกันกับ MSN ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องกันกับ MSN ครับ

คือตอนนี้เมลผมที่เคยใช้ประจำมันเข้า MSN ไม่ได้ครับ
    ผมลองเอาเมลของผมอีกเมลนึง แล้วก็ของเพื่อนเข้าได้หมดทุกเมลครับ
    งงเลย เมลผมมันงอแงไรอีก
    Code ตามนี้เลยครับ

ช่วยหน่อยครับ ผมไม่อยากเปลียนเมลเลยครับ ใช้มาหลายปี ตั้งแต่ยังไม่เกิดอ่ะ T-T"

เคยเป็นเหมือนกันแต่รอสักวันสองวันมันก็หาย -....-

Comment

งืมๆ เหรอครับ ค่อยสบายใจหน่อย
      นึกว่าเมลผมมันเป็นโรคอะไรอีก -*-"

ยิ่งมะวานก่อนมะได้ใส่ถุง ..(*0*)

Comment

-*-กำ วันสองวันเลยหรองับ

เซงเป็ด..

Comment

ลองแก้ปัญหาตามนี้ดูก่อนครับ

แก้ปัญหา MSN

Comment

ทำไปบางข้อครับ ยังไม่ไ้ด้ ขี้เกียจหาเลยลบ แล้วลงตัว 8.5แทน เข้าได้เลยครับ
            แต่พอลง Beta V9.0 เป็นเหมือนเดิม เข้าไม่ได้ เอิ๊กๆ
            (งงแค่ว่า ทำไมเมลผมมันเข้าไม่ได้เมลเดียว เมลอื่นเข้าได้ <<-*-")
            Last edited by Newewiw; 2 Oct 2008, 15:03:41.

Comment

Working...
            X