Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟ 3.3 vกับไฟ 12v มาไม่เต็มจะเป็นอะไรไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟ 3.3 vกับไฟ 12v มาไม่เต็มจะเป็นอะไรไหม

ใช็โปรแกรมOCCTเช็กครับ เพราะว่าตอนนี้กำลังหาสาเหตุที่ทำให้การ์จอพังอยู่ครับจะไปเครม2รอบแล้ว

ก็อุปกรณ์พังไงค้บ การ์ดจอก็เห็นๆอยู่ละ

Comment

3.3V 5V 12V +- ไม่เกิน 5% ผ่าน

Comment

แปลว่าDulex V6ไปซะแล้ว

Comment

OCCT ของผมก็ไม่ตรงนะ ให้ดูในโปรแกรมของเมนบอร์ดเอาน่าจะตรงสุด

Comment

ไฟสมควรอยู่ตามรูปเลยครับ
            ค่ากระแสของ Corsair AX850W ครับ

Comment

อีกโปรแกรมก็เป็นเหมือนกันอยู่ด้วยกันมา2ปีต้องำปซะแล้ว
              Corsair vs650ดีไหมครับกำลังเล็งอยู่

Comment

Originally posted by kachang999 View Post
                อีกโปรแกรมก็เป็นเหมือนกันอยู่ด้วยกันมา2ปีต้องำปซะแล้ว
                Corsair vs650ดีไหมครับกำลังเล็งอยู่
                ดีใช้ได้ครับผม

Comment

Working...
                X