Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดน มัลแวร์ rdsrv.com เล่นงาน ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดน มัลแวร์ rdsrv.com เล่นงาน ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

ผมใช้ macbook air เพิ่งโดนมาเมื่อคืนครับ เวลาจะกดคลิ๊กบนหน้า chrome ครั้งแรกคลิ๊กจะมีตัวนี้พาไปหน้าอื่นก่อนทุกที
    เห็นดูในเวบเค้าบอกว่าเร้าเตอร์โดนแฮก ก็เข้าเซทอัท dns กับทางทีโอทีแล้วก็ไม่หาย รบกวนผุ้รู้ช่วยแนะนำ
    วิธีการแก้ปัญหาหน่อยได้ไหมครับ

ผมเข้าไปลบในโปรแกรมไฟล์ที่ ไดรC อ่ะ

Comment

Working...
    X