Announcement

Collapse
No announcement yet.

JIB เอา Asus Matrix R9 290x มาขายแล้ว 12,990 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• JIB เอา Asus Matrix R9 290x มาขายแล้ว 12,990 บาท

JIB เป็นร้านที่มีสาขาเยอะ คนอยู่ชานเมืองรอบนอกกรุงเทพ และชาวต่างจังหวัดจะได้หาซื้อได้สะดวกขึ้น

เห็นราคาแล้วน่าสั่ง online จริงๆ แต่เพิ่งซื้อ Asus R9 290 เมื่อเดือนก่อน คงต้องระงับกิเลสไว้ก่อน รอ R9 3xx เลยทีเดียว

ตามป้า กริยาพรมาดูเร็ว

Comment

ถอดซิ้งค์ matrix ปาทิ้ง เอาซิ้งค์ 270x มาไส่แทน สวยกว่าอีก -.-

Comment

ในงบหมื่นสามนี่

มันน่าซื้อกว่า gtx970 มั้ยนะ

ไม่มาม่านะ ผมไม่ค่อยเล่นรุ่นสูง เห็นราคาลงมาใกล้เคียงกัน อิอิ

Comment

แล้วแต่เกมส์นะครับ แต่ 290x ค่อนข้างกินไฟถ้า PSU ไม่พร้อมก็ไม่แนะนำครับ

Comment

สวย อยากได้ แต่นึกไม่ออกว่าจะเอามาใช้ประโยชน์อะไรจากมันดี ไม่ได้เล่นเกมส์หนักๆ

Comment

ตอนซื้อ970จะหวดแล้วที่ราคา13500ดีนะที่อยากได้hofไม่งั้นเห็นกระทู้นี้เจ็บใจแน่ๆ

Comment

จัดไวๆ เดี่ยว 300 มา จะหนัก

Comment

R3XX มาเดือนไหนอะคับ

Comment

จัดมาแล้วครับ 290x matrix แรงด อิอิ
                    เห็นตั้งแต่เย็นวันจันทร์ แล้วแอบไปจัดมา อิอิ

Comment

ลดราคาขนาดนี้ต้องมีอะไรดีๆแน่

Comment

Comment

ขายของเก่าให้ผมก่อนก็ได้คุณกิม 55

Comment

R9 380 R9 380X มาไม่ถูกมากหรอก 290X ราคานี้จัดเลย
                            ดูราคา390 390X แล้วแพงนะ
                            Originally posted by iambic View Post
                            ราคาตามเวป
                            R9 390 ราคา $599
                            R9 390X ราคา $699

http://wccftech.com/xfx-radeon-r9-39...edly-pictured/

[ATTACH]3203722[/ATTACH]
                            R9 390X ราคารอบนี้ไม่ถูกคงเพราะต้นทุนแรมHBM. ราคาวัดกับGTX 980Ti กันเลยเชียว

Comment

ถ้าจะทำราคาสู้980ti ผมคงถอยละครับ ลิมิตไม่เกินหมื่นต้นๆ สำหรับ vga เกินนั้นคงไม่เอา

Comment

Working...
                              X