สเปคครับ E7200/GA-EP35-DS3L/gigabyte 9600GSO(ตอนนี้เคลมอยู่)/ram OCZ 2*1Gb./comboและDVD-RW อย่างละตัว HD 250Gb. 1 ตัว/พัดลม 12 cm. 4 ตัว/PSU silverstone ST50F ซื้อมาเมื่อ 16/08/08
-อาการตอนแรกคือเล่นเกมส์ไปได้ซัก 10-20 นาที(Ass. creed) เกมส์ค้าง ภาพแสดงมั่ว ทำการเปลี่ยนการ์ดจอเล่นได้ปกติ ก็เลยส่งการ์ดจอตัวข้างบนเคลม และผมได้ตัดสินใจซื้อการ์ดจอตัวใหม่มาใช้แทนเพื่อรอของเคลมเมื่อวาน เป็นรุ่น Asus 3870 DDR4 512mb/256bit พอเล่นเกมส์ไปได้ไม่ถึงนาทีเกมส์(เดิม)ค้าง แต่ภาพแสดงสีถูกต้อง พยายามออกเกมส์ ปัญหาก็ดังรูป แต่ก่อนที่จะซื้อใหม่ผมได้ใช้การ์ดจออีกตัว X1650 เล่นเกมส์ที่ว่า ก็เล่นได้ปกติเลยครับ พอคืนพี่เค้าแล้วซื้อมาไงเป็นยังงี้ รบกวนหน่อยครับ เป็นที่ไดร์เวอร์รึเปล่า เดี๋ยวตอนเย็นจะลองอีกที อุดส่าห์ตัดสินใจซื้อไหงยังเป็นยังงี้อยู่ จะต้องเคลมการ์ดจอตัวใหม่อีกเหรอ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ