Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Sink cpu ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Sink cpu ให้หน่อยครับ

ตอนนี้ใช้ ซิงค์เดิมๆ
    cpu i5-4460
    เล่นเกมส์ร้อนอยู่ที่ 50 องศา

ปัจจัยหลักที่อยากเปลี่ยนคือช่วงนี้อากาศร้อนครับ ไม่ได้เล่นห้องแอร์ อยากให้cpuเย็นๆลงมาหน่อยเพื่อเป็นการถนอมครับ

ส่วนเรื่องงบขอสัก ประมาณ 700บ. ละกันครับ

ขอบคุณครับ

จัดทั้งที 212X , 212 Evo ไปเลยครับ

1000 นิดๆ ใช้ยาวๆ

Comment

ฟูลโหลด ไม่เกิน 80 องศาก็ใช้ได้ครับ

ถือว่าไม่ร้อน

CM TX3 EVO 690 ร้านคอมวัว

Comment

Comment

ของผมใช้เคส CM Elite 130 ใช้ซิ้งตัวไหนดีครับ
          CPU ตัวนี้เดียวกับ จขกท เลย

Comment

212X อีกเสียง ใช้ดีครับผม

Comment

Working...
            X