overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5
    OverclockZone Member

Default *อากาศมันร้อน คนมันเพี้ยนเยอะ ระวัง ๆ หน่อยครับ*

ใครจะซื้อขายกับคนนี้ ระวังหน่อยนะครับ มันสันดานตุ๊ด

สืบเนื่อจาก มันจะซื้อของตัวนี้ครับ
    http://www.overclockzone.com/forums/...8%A2-%E0%B9%86

เมื่อคืนคนนี้มันนัดกับผมจะมารับเครื่อง แล้วมันไม่มา ก็ไม่โทรบอกผม ผมก็ไม่ว่าอะไร

วันนี้โทรมาตอนเที่ยงกว่า ถามว่าอยู่บ้านมั๊ย จะออกเดินทางทันทีจากนนทบุรีมาวัชรพล อีกสักชั่วโมงก็คงจะถึง ผมเอาก็ตกลง หลังจากนั้นอีก 1 ชั่วโมง ผมก็โทรถามว่าใกล้ถึงหรือยัง มันบอกกำลังจะออกจากบ้าน ผมก็บอก ผมไม่รอแล้วนะ ถึงเวลานัดแล้วดันมาบอก เพิ่งจะออกจากบ้าน

พอผมออกมาข้างนอก ผมก็ติดเครื่องมาด้วย กะว่าจะโทรหาสักหน่อย มันก็โทรมา สักบ่าย 3 ได้ ผมบอกสักบ่าย 4 เจอกันโลตัสเลียบด่วน ก็ตกลงกันเรียบร้อย เหมือนเดิม พอใกล้เวลานัด ผมก็โทรหามันอีก มันบอกเหมือนเดิมว่ากำลังจะออก (ผมถามหน่อยว่านัด 4 โมง แล้วมันออกจากบ้าน 4 โมง นี่มันเวลาประเทศไหน)
    แล้วมันยังมีหน้ามานัดผมอีก บอกว่าวิ่งมารับของที่บ้านก็ได้ ซึ่งเวลากลางคืน ผมอยากพักผ่อนแล้ว (ซึ่งผมก็คิดนะ คนแบบนี้นัดแล้วมันคงไม่มาแล้วล่ะ จะนัดอีกทำไม)

สุดท้ายมันก็ฉุน ๆ วางสายไป บอกไม่เอาแล้ว ผมนึกว่าเรื่องจะจบ

ไอ้คนสันดานตุ๊ด มันส่ง sms มาก่อกวนผมอีก ผมโทรกลับไป มันกดสายผมทิ้ง มันหน้าตัวเมียมั๊ยล่ะ

OverclockZone Member arat0033's Avatar

ประทานโทดนะครับ ... ผมนัดคุณ คุนน่ะแม่มโคตรบ่ายเบี่ยงเลย นัดคนละครึ่งทางก็ไม่เอา นัดที่บ้านก็บอกต้องการพักผ่อน
    ตกลงพอคุณมีธุระ จะออกมาข้างนอก โทรมาบอก 4โมงให้ถึงที่งั้นไม่รอ คุณบ้าป่าวครับ ตอนนั้นไกล้จะ 4โมงอยู่ละ ใครจะไปทัน ผมเลยถามจะไปที่ไหนมั้ย นัดเจอกันได้นะผมขับรถตามไป คุณก็บอกเรื่องส่วนตัวคุณเยอะ ... แต่ผมเชื่อนะ คุฯน่ะมันเยอะจริงๆ ... ผมขายของมีแต่วิ่งส่งลูกค้า ไม่ก็นัดเจอคนละครึ่งทางแบบเผื่อเวลา ไม่ใช่มานัดตอนผมจะไปที่นั่น ที่นี่ แล้วเร่งคนอื่นยิกๆๆๆ มันทุเรสไปป่าวครับ จะเอาอะไรดั่งใจ ผมไปซื้อ ไม่ได้ไปขอ ส่วน sms ผมบอกว่าไงครับ เก็บไว้เถอะของ อย่าขายเลย เรื่องมากเกิน ... หึๆ .. ประวัติเบี้ยวผมไปหาดูครับ ไม่มีอ่ะ เสียงฟีดแบ็คก็คนละเรื่องกับท่านแน่นอน ลาขาดเลยครับ ถามอะไรก้ยังตอบไม่ได้เลย มีไทยมั้ย ไม่มีบอกต้อง root หึๆ ตลกดี ... คำตอบข้างๆคูๆแบบนี้ แถม 3g นี่ยังเช็คไม่ขึ้นเลยครัช ... ผมก็บอกไม่เป็นไรผมเอา แต่คุณทันเรื่องเนอะ ขนาดบอกจะไปรับที่บ้านดีกว่ามั้ย รอให้กลับมา เด่วไปหา ก็บ่ายเบี่ยงบอกเหนื่อยจะพักผ่อน แล้วผมส่งข้อความแบบนั้นมันผิดตรงไหนมิทราบครัช ... ใครกันแน่ กาก

บ่ายเบี่ยงยังไงผมถามหน่อย คุณเป็นคนไม่ตรงเวลาเอง ก็บอกเองไม่ใช่หรอว่าจะออกมาเลย ผ่านไปชั่วโมงนึง บอกว่ากำลังจะออก เป็นอย่างนี้ 2 ครั้ง ใครอยากจะขายของให้ ไม่ทันก็บอก แล้วมารับปากทำไม

ผมเยอะแล้วไง ผมไม่ขายก็ไม่เดือดร้อน ไม่ปากสว่างนี่หว่า ไม่พอใจก็ส่ง sms มากวนตีน

เอาเหอะ ก็ขอให้คุณได้เจอลูกค้าแบบที่ทำกับผมละกัน สักร้อยเจ้า พันเจ้า

OverclockZone Member nit21's Avatar

Bookmarks

Bookmarks