Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยค่ะ มันขึ้นแบบนี้ทุกทีเลยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยค่ะ มันขึ้นแบบนี้ทุกทีเลยค่ะ

คือว่ามันขึ้นแบบนี้ เวลาเปิดโปรแกรม หรือเปิด Internet ทุกครั้งที่กดเลยอ่ะค่ะ
    พอกด dont send หน้าจอมันก็จะกระพริบหนึ่งครั้งค่ะ แล้วก็ใช้งานได้ปรกติ แต่ถ้ากดเปิดโปรแกรมหรือเล่นเน็ตก็ขึ้นแบบนี้อีกค่ะ
    อาการนี้เป็นตั้งแต่ไปโหลด Window mediaplayer 11 มาค่ะ แต่ตอนนี้ถอดออกแล้วก็ยังไม่หายค่ะ ช่ยแนะนำหน่อยนะคะ
    ขอบคุณที่สละเวลาตอบปัญหาให้นะคะ

Windows มันมีปัญหาอะครับ ลง Windows ไหม่อะหายชัวๆครับ

Comment

สงสัยต้องลงใหม่แล้วล่ะครับ

Comment

- -" เข้ามาฟัง งดออกเสียง

Comment

Working...
        X