overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 5 12345 LastLast
Results 1 to 20 of 89

Thread: ...มีงบฯ อยู่ แปด แสน...

OverclockZone Member

Default ...มีงบฯ อยู่ แปด แสน...

มีงบฯ อยู่ แปด แสน ครับ....อยากถามว่า จะ ซื้อ NB ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ??? ที่สามารถทำให้ตัวเองดูโง่ขึ้นกว่าเดิมครับ ขอบคุณมากครับ

..........

อ้าว โดนด่าซะงั้น กะจะแค่ตั้งกระทู้ให้ขำสักหน่อย สงสัยผมใช้ความหมายผิด

ความหมายของผม ก็คือ การที่ มีงบฯ เยอะๆ แล้วซื้อเครื่องไหนไม่คุ้่ม ที่สุด

ต้องขอโทษด้วยครับ ที่ใช้คำว่า โง่ (ใช้คำไม่่ระวังเลยถูกด่าเลยเรา)

ต้องรบกวนท่านที่เป็นคนดูแลเวป ลบกระทู้นี่ให้ด้วยนะครับ ผมขอโทษที่ทำผิดครับ...ต่อไปคงจะตั้งกระทู้ที่ใช้คำพูดที่ดีกว่านี้ครับ

...ที่เคยใช้คำพูดเป็นผู้หญิง เพราะผมเพิ่งเ้ข้ามาใหม่ เลยมีความคิดที่ว่า ถ้าเป็นผู้หญิงถาม จะได้คำตอบเร็วและดีกว่าผู้ชายครับ ต้องขอโทษอีกครั้งที่เปลี่ยนไป เปลี่ยนมา

ไม่ได้เกรียนนะครับ โตแล้ว ทำงานแล้ว (ผม 30 แล้วครับ นึกโกรธตัวเองจริงๆ ที่ทำความเดือนร้อนให้คนอื่นๆ ) นึกสนุกโดยไม่ทันระวัง ต้องขอโทษจริงๆครับ ที่ ตั้งกระทู้ให้ทุกท่านไม่พอใจ ขอโทษด้วยครับ ผมยอมรับผิดทุกอย่างครับ...
    Last edited by bu_555; 3 Oct 2008 at 15:12:19.

ปัญญาอ่อน...

OverclockZone Member little_nik's Avatar

แค่คิดได้แค่นี้ก็โง่พอแล้วครับ ไม่ต้องคิดต่อให้ปวดหมองเลย 555

Banned
    ห้างซีคอน สแควร์ ย่านศรีนครินทร์

ไม่คิดดีกว่าจะได้ไม่โง่ไม่บ้า

OverclockZone Member DeepThroath's Avatar
    World Wide Open Source

มาลงชื่อไว้ก่อน จะได้กลับมาอ่านทีหลังได้ง่ายๆ...

OverclockZone Member noobz's Avatar

ยาวแน่ 55

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

ฟันธงว่ากระทู้นี้ก้าวไกล ลงชื่อจอง

OverclockZone Member kitv3's Avatar

ว่างั้น

OverclockZone Member sandy207's Avatar

แนะนำ notebook เมื่อ 20 ปีก่อน แล้วบอกเขาว่า เป็นของโบราณผมซื้อในราคา 50 เท่าเลย

mr.aof
    Guest

เกรียนมาอีกล่ะ มันคิดว่าเงินทองหาง่ายหรอนี่.....
    บ้านรวยเด้อ.......เซ็งก่าจะได้เงินแต่ละบาทนะครับ
    มีงบ 800,000 แนะนำ
    1. Honda Jazz Top 700,000 บาท
    2. ASUS G50 Top 80,000 บาท
    พอใจยัง

OverclockZone Member mr_tony's Avatar

มาซื้อของผมสิครับ ขายให้ 799 999 เท่านั้นเอง ถูกกว่า งบอีก

OverclockZone Member compaq's Avatar
    นครราชสีมา-มหาสารคาม

ลงชื่อจอง รอท่า turion มาแสดงความคิดเห็นครับ

OverclockZone Member pongpum's Avatar

Quote Originally Posted by compaq View Post
    ลงชื่อจอง รอท่า turion มาแสดงความคิดเห็นครับ
    ลองชื่อจอง รอท่านทุเรียน มาตอบเช่นกัน

OverclockZone Member warcar1345's Avatar

งบน้อยเกิน ไปซื่อเดสทอปซะนะครับ อิอิ

OverclockZone Member PrIcoN's Avatar

ท่านทุเรียน เคลียหน่อยงาบบบบบ^^
    ลงชื่อจองดูด้วยคน

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

อีกยาวชัวร์ อย่างงี้เตรียม เสื่อ~หมอน~ป็อปคอร์น~แป็ปซี่~ เตรียมจับจองพื้นที่นั่งดูกันได้เลย

OverclockZone Member data_db2's Avatar

รอดู ว่าแต่ จขกท ที่ ช หรือ ญ กระทู้ก่อนๆ นี่ ญ นี่นา

OverclockZone Member warcar1345's Avatar

Quote Originally Posted by data_db2 View Post
    รอดู ว่าแต่ จขกท ที่ ช หรือ ญ กระทู้ก่อนๆ นี่ ญ นี่นา
    หรือว่าเขาเป้น ...

OverclockZone Member tanwatana's Avatar

บ้าเหรอ เงินแค่นั้นซื้อต่อผม ผมยังไม่ขายเลย

somewhere in the f$$$$$g world

กองบัญชาการปราบเกรียนมีงานให้ทำอีกแล้ว...

Page 1 of 5 12345 LastLast

Bookmarks

Bookmarks