Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับน้ำหนัก ของ น้อง one กะ น้อง e หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับน้ำหนัก ของ น้อง one กะ น้อง e หน่อยครับ

คืออยากจะถามว่า เรื่องน้ำหนักของน้อง วัน 1 กิโล

กะ น้อง e ประมาณ 1.5 โล เนี่ย

เนื่องจากเป็น netbook เลยต้องพกพาสะดวกไว้ก่อนใช่ไหม 1.5 โลของน้อง e เนี่ยใกล้เคียงกะ notebook จอ 12" รุ่นใหม่เลย ในความรู้สึกเวลาแบกเนี่ยต่างกันเยอะไหมครับ

เพราะผมใช้ notebook อยู่ 2.5 โล เหมือนหนักมากมายไม่ค่อยอยากแบกไปไหนเลย

ขอบคุณครับ

ดันหน่อยคร้าบบบ

ขอผู้ตอบครับ

Comment

Working...
    X