Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไอ้นี่โกงคับ 800 แม่งยังเอา เป็นสันดานมันจริงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไอ้นี่โกงคับ 800 แม่งยังเอา เป็นสันดานมันจริงๆ

http://www.overclockzone.com/forums/...4#post65911554

user : bule1140 สมัครใหม่อีกชื่อนึงเป็น ocean112
    line : ocean1112
    นายจิรศักดิ์ สิงห์ชัย
    ธ.กรุงไทย 9820074630
    เบอร์โทร 0888363299

เด๋วมรึงเตรียมตัวนอนคุกไว้เลยนะ สัส เงินแค่ 800 ไม่มีปัญญาหาเอง
    Last edited by rad33; 11 May 2015, 15:52:59.

เอาอีกแล้ว

Comment

มาตามความคืบหน้าครับ คนบ้านเดียวกัน

Comment

Originally posted by moodos View Post
        มาตามความคืบหน้าครับ คนบ้านเดียวกัน
        ขอบคุณครับ

มันเปลี่ยนชื่อในไลน์ ocean เป็น HOme แล้วนะครับ มันทักใครไประวังด้วยครับ

Comment

ไม่ใช่นิสัยแล้ว คงเป็นสันดานแล้ว

Comment

Originally posted by joerock View Post
            ไม่ใช่นิสัยแล้ว คงเป็นสันดานแล้ว
            ใช่ครับ ดูประวัติ มันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...-ด่วน
            กระทู้นี้มันยังไม่ได้ปิดครับ
            Last edited by rad33; 16 Apr 2015, 16:41:11. Reason: ..

Comment

เป็นกำลังใจให้ครับ คนสระบุรีด้วยกัน

โจร 800

Comment

Originally posted by akarawoot View Post
                เป็นกำลังใจให้ครับ คนสระบุรีด้วยกัน

โจร 800
                ขอบคุณครับ ท่านวุด

Comment

คืบหน้าอย่างไร แจ้งด้วยนะครับ
                  เรื่องแบบนี้ใครไม่โดนย่อมไม่รู้
                  โชคดีครับผม

Comment

Comment

มันต้องเอาให้หนัก ... เพราะดูพฤติกรรมมันแล้ว ไม่สำนึกเอาซะเลย

Comment

มารอดูคนจริง อย่ายอมความนะครับ เห็นมาหลายรายแล้วไม่เห็นจะเอาจริงกันสักทีพวกโจรเลยได้ใจกันใหญ่

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...้หมด
                          แอเอเซีย บินไป-กลับ ภายในประเทศเท่านั้น 699 เหลือ6ใบสุดท้าย ใช้ภายในปีนี้ สนใจแอดไลคุย รายละเอียด id ocean1112
                          นี่มันยังหน้าด้านไปหลอกเอาเงินเค้าอยู่เลย

Comment

อ้าว กำลังจะซื้อตั่วมันเลย ได้กลิ่่นแปลกๆเลยไม่ซื้อ

Last edited by wongwang1; 28 Apr 2015, 10:02:32.

Comment

ถ้าจับมันได้ ถึงโรงพัก ผมแจก 200บาท สนับสนุน เป็นกำลังใจครับ ดีที่ผมไม่โดนโกงไปด้วย

Last edited by wongwang1; 28 Apr 2015, 10:03:21.

Comment

Working...
                              X