Announcement

Collapse
No announcement yet.

รุ่นนี้ อยากให้มันเล่นเกมส์กราฟฟิกลื่นๆกว่านี้ อัพได้ไหมอ่ะคับ อ่อนคอมอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รุ่นนี้ อยากให้มันเล่นเกมส์กราฟฟิกลื่นๆกว่านี้ อัพได้ไหมอ่ะคับ อ่อนคอมอ่ะคับ

AMD Athlon 64 X2 4200+
    AliveNF6P-VSTA
    NVDia MCP61

รุ่นนี้ อยากให้มันเล่นเกมส์กราฟฟิกลื่นๆกว่านี้ อัพได้ไหมอ่ะคับ
    หรือว่าเป็น ออนบอร์ดไม่สามารถอัพได้อ่ะคับ

มีpci-eครับหาใส่ได้เลยตามใจครับ

Comment

ซื้อ VGA มาเพิ่มครับ ลองพวก GF9600GSO ก็ได้ครับ 3000 กว่าๆ ไม่แพง ก็ดีขึ้นมากแล้วครับ

Comment

ATI 4670 IceQ TURBO HDMI HIS DDR3 3,070 ครับ

Comment

ขอบคุณคับ ไอเราก็ตก ใจ ว่าเป็นออนบอดคงอัพ การ์ดจอไม่ได้แล้ว

ที่ท่านกล่าวมาข้างต้น พวก
          GF9600GSO
          ATI 4670 IceQ TURBO HDMI HIS DDR3 3,070

นี่คือการ์ด แบบเดียวกับ เครื่องที่ไม่ได้ออนบอร์ดใส่กัน เลยใช่มะคับ
          Last edited by tnvinz; 2 Oct 2008, 21:45:12.

Comment

อืม

Comment

Working...
            X