Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับMicrosoft Hotfixที่มันให้มากับแผ่นdriverนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับMicrosoft Hotfixที่มันให้มากับแผ่นdriverนะครับ

1. มันต้องลงใช่มั้ยครับ

2. แล้วมันจะเอาไปลงตอนไหนครับ ลงหลังลงวินโดวส์เสร็จเลยหรือว่าหลังจากลงไดร์เวอร์แล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

1. มันคือ patch, update แก้บั๊ก จะลงหรือไม่ก็แล้วแต่ครับ
    2. ผมคิดว่าลงตอนไหนก็ได้ครับ เพราะว่าถ้ามี hotfix ตัวใหม่ๆมาก็สามารถติดตั้งได้เลย
    ไม่ต้อง ลง windows ใหม่และไม่ต้อง uninstall driver อุปกรณ์ต่างๆด้วย

Comment

Working...
    X