Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ลงแล้วเป็นงี้ทุกทีเลย มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ลงแล้วเป็นงี้ทุกทีเลย มีรูปครับ

Ulead DVD MovieFactory v.5 พอทำมาถึงตรงนี้ทีไรเป็นอย่างนี้ทุกทีเลยครับ แนะนำหน่อยครับว่าเป็นเพราะอะไร

ถ้าไฟล์ระบบหรือโปรแกรมไม่มีปัญหา ก็น่าจะเกิดกับการอ่านข้อมูลของแรมเปล่าหว่า ....

Comment

พูดยากครับยังไงก็ลองลงโปรแกรมใหม่ดูอีกทีละกันครับ

Comment

เจอบ่อยครับโปรฯไม่สมบูรณ์

Comment

ขอบคุณทุก ๆ ท่านนะครับที่เข้ามาตอบ ผมเองก็สงสัยตัวโปรแกรมอยู่เหมือนกันน่ะครับ สงสัยจะไม่สมบูรณ์ แต่ก็อยากใช้นะเพราะฟังจากเวบเพื่อนบ้านแล้วเวิร์คกว่า TMPGEnc DVD Author 3 with DivX Authoring อ่ะ

Comment

ลองลงพวกโปรแกรมcodec เวอร์ชั่นใหม่ๆดูครับ

Comment

ลองโหลดตัวใหม่ดูครับ Ulead DVD MovieFactory 5หรือจะลองตัวใหม่ก็มีให้นะ

Comment

ใช้ Fat32 หรือ NTFS ง่ะ

Comment

Originally posted by i_herejoke View Post
                  ใช้ Fat32 หรือ NTFS ง่ะ

NTFS ครับ

Comment

Working...
                  X