Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิงค์ระบายความร้อนของ CPU ขาหัก เคลมได้รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิงค์ระบายความร้อนของ CPU ขาหัก เคลมได้รึเปล่าครับ

ซิงค์ระบายความร้อนของ CPU ขาหัก เคลมได้รึเปล่าครับ

ซื้อจากร้าน TK สามารถเคลมหรือซ่อมได้รึเปล่าครับ

ถ้าต้องซื้อใหม่ แนะนำที่ใส่กับ E8200 ทีครับ

อยากรู้เหมือนกันครับ มีตัวนึง ขาพลาสติกหัก - -"

Comment

เหมือนกานแต่นี่ ขันมานจนหักอ่า เคลมได้ไหม อิอิ

Comment

เท่าที่ผมเข้าใจผมคิดว่าไม่น่าจะได้นะครับ เพราะเป็นความผิดพลาดของเราเองการที่จะเครมได้ น่าจะมีปัญหาจำพวกพัดลมไม่หมุน แต่ผมไม่แน่ใจนะครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

ไม่น่าจะได้ครับ เคยทำหักไปอันนึง (ส่วนปลายหักไปข้างนึงเลยล๊อกไม่อยู่) ยัดปืนกาวเข้าไปทั้งด้านหน้า+ด้านหลังบอร์ดตรงขาล๊อคก็พอรับไหว
            Last edited by Hello! Project; 3 Oct 2008, 02:47:17.

Comment

ไม่ได้ครับ

เคยทำ CNPS 9500AM2 ขาหักซื้อขาใหม่ 2โร้ย แต่มะชะทีเคนะ

Comment

ซื้อตัวใหม่มาไว้โล้ด ....

Comment

ขอบคุณครับ สำหรับทุกคำตอบครับ

Comment

เอารูปมาชมหน่อย

Comment

ขาหักเคลมไ่ม่ได้คับ

หากไม่รู้ทำไรก็เอามาให้ผมคับ ผมก็หักเหมืนอกัน 5555

Comment

ขาซิ้งก็มีขายนิครับท่าน(บ้านหม้อ)

Comment

Working...
                        X