Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเดทข่าวเกม 2/10/51

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดทข่าวเกม 2/10/51

Bomberman Ultra

Hudson Entertainment ได้ประกาศออกมาแล้วว่า Bomberman Ultra จะปล่อยให้โหลดทาง PSN ในช่วงฤดูหนาวปีนี้

โดยที่ระบบการเล่นจะเหมือนภาคต้นฉบับ สามารถเล่น Online ได้พร้อมกันสูงสุด 8 คน และมีฉากให้เล่น 14 ฉาก

Max Payne 3 In Development at Rockstar Toronto?

จากข้อมูล Xbox World 360 magazine เกม Max Payne 3 ถูกพัฒนาโดย Rockstar Toronto แทนที่ผู้พัฒนาเดิม Remedy

ผลงานที่ผ่านมาของ Rockstar Toronto ได้แก่ The Warriors ที่ลงเครื่อง PS2 และ Xbox ข่าวของมันคงทยอยออกมาในเร็วๆนี้

Superbike World Championship

Call of Duty World At War

James Bond Quantum of Solace

Street fighter 4 "Gouken"

Socom Beta Gameplay Video

ยังมีรูปและวิดีโออีกเยอะครับ กดไปดูต่อเองแล้วกันครับ เครดิตท่าน Zmile

ขอขอบคุณเพื่อนๆ OCZ ที่สนใจทุกท่านครับ

ขอบคุนมากครับ call of duty แหล่มเป็ดอ่ะ

Comment

ขอบคุณสำหรับข่าวสารงับ อิอิ

Comment

รอคอย SF4 กับ Max payne 3 ครับ
        ขอบคุณสำหรับข้อมูลข่าวสารนะครับ

Comment

Call of Duty World At War มันมาวันไหนหรอครับ

Comment

Street fighter 4 "Gouken"
            มาวันไหนหรอครับ

Comment

เจมส์ บอนด์

เป็นหนังยอดแย่ประจำปี ยังอุตส่าทำเป็นเกมได้อีกนะ

แดเนี่ยล เคร็ก หน้าตาขี้โกง ไม่รู้ใครให้มาเป็น บอนด์ส ได้นะ

Comment

Originally posted by Boban View Post
                เจมส์ บอนด์

เป็นหนังยอดแย่ประจำปี ยังอุตส่าทำเป็นเกมได้อีกนะ

แดเนี่ยล เคร็ก หน้าตาขี้โกง ไม่รู้ใครให้มาเป็น บอนด์ส ได้นะ
                เห็นไม่เหมือนกันแฮะ ฉากตอนที่โดนยิงด้วยตะปู แล้วดึงมันออก เราว่ามัน ดิบ เถื่อน สมกับบุคลิกหน้าตาของเขาดี ..(ไม่เกี่ยวกับเกม)

Comment

Originally posted by ginvi[ View Post
                  เห็นไม่เหมือนกันแฮะ ฉากตอนที่โดนยิงด้วยตะปู แล้วดึงมันออก เราว่ามัน ดิบ เถื่อน สมกับบุคลิกหน้าตาของเขาดี ..(ไม่เกี่ยวกับเกม)
                  อืมม ไม่เกี่ยวกับเกมนะ

ลองย้อนกันไปดูถึง เจมส์ บอนด์ คนก่อนๆ ตั้งแต่สมัย

ฌอน คอนเนอรี่

จอร์จ ลาเซนบี้

โรเจอร์ มัวร์

ทิโมธี ดาลตัน

เพียรซ บอสแมน

จะเห็นว่า ทุกๆคน หน้าตาจะออกเป็นเหมือนผู้ดีอังกฤษ ตามแคแรคเตอร์ของ บอนด์ จริงๆ

แต่ แดเนี่ลย เครก ซึ่งหน้าตาเหมือนทหารเยอรมันและก่อนหน้านี้เล่นบทผู้ร้ายมาเยอะมากๆ

และพอได้มารับบท บอนด์ส จึงดูเหมือนว่า นี่เหรอวะ เจมส์ บอนด์

พระเอกไรฟะ หน้ายังกับผู้ร้าย ตัวโกงยังหล่อกว่า

ไม่รู้นะ ถ้าเป็น เจมส์ บอนด์ มันจะ *ดิบและเถื่อน* ไม่ได้เด็ดขาด ไม่เชื่อคุณลองไปถามคนรุ่นพ่อแม่ของคุณได้เลย ว่า เจมส์ บอนด์ ต้องมีบุคคลิคยังไง

ถ้าเป็นงี้ต่อไป วิน ดีเซลล์ หรือ เดอะ ร๊อค ไม่ก็ เวสลี่ สไนป์ ก็มาเป็น เจมส์ บอนด์ ได้แน่..

Comment

พระเอกทุกคนหล่อเท่ มาก ผมก็ชอบ โดยเฉพาะ โรเจอร์ มัวร์
                    แต่ ดาราสายเลือดอังกฤษในเวลานั้น ทางทีมงานคงเห็นว่า คุณเคร็ก คงเหมาะสมที่สุดมั้ง จึงได้แสดง
                    ผมคงชอบแอ็คชั่นแบบดิบถื่อนมั้ง เลยดูว่ามันสะใจดี เพราะบอนด์ในตอนอื่นๆที่เคยดูไม่เคยมีแบบนี้ให้เห็น

Comment

เอ๊ะ กลายเป็นกระทู้เจมส์บอนด์ไปซะแล้ว 5555
                      โดยส่วนตัวตั้งแต่ดูเจมส์บอนด์มา ผมค่อนข้างชอบ ฌอน คอนเนอรี่ มากที่สุดนะครับ
                      จนถึงตอนนี้แม้ปู่ฌอนจะแก่มากแล้ว แต่ยังมีเค้าความหล่อสมัยหนุ่มฝังตัวอยู่ทุกอณูของใบหน้า (ว่าไปนั่น)

Comment

โอ้ววว สุดยอด รอ แม็กเพน 3 กับ คอลออฟดิวตี้

Comment

วู้วๆ COD น่าลองๆ เจมส์บอนด์ ก็น่าลองเหมือนกันนะเนี่ย. . . ^^

Comment

Working...
                          X