Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลง GF 6200 เล่น Devil May Cry 4 ได้ป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีคนช่วยยืนยันอีกคนแล้ว จะเชื่อรึเปล่าล่ะ

Comment

Originally posted by gussener View Post
      ไม่ได้ ครับ

แลค มากๆ

เพราะ ผม ใช้ มาก่อน ครับ INNO 6200 แล้ว มา ขอ ความเห็น ที่บอร์ด นี้

จนพี่ๆ บอกว่าไม่ไหว ต้องเปลี่ยน

ผม ก็ไป สอย 7300GT มาครับ 6200 ไม่ไหวๆ จริงๆ ครับ ตอนแรก โหลด DEMO มา เล่นนี่ สิ้นหวัง เลย ครับ

สู้กับ Berail นี่กระตุกๆ มากๆ ครับ

ผมต้องไปสอยการ์ดจอแล้วครับ

Comment

Working...
      X