Announcement

Collapse
No announcement yet.

e8400 ใช้ MB P35 เพียงพอหรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e8400 ใช้ MB P35 เพียงพอหรือไม่

ถ้าใช้ E8400 กับ MB P35 กับ P45
    จะแตกต่างในเรื่องใดบ้างครับ หรือไม่มีความจำเป็น
    เพราะต่างกันแบบนิดเดียว หรือมันจำเป็นต้องใช้p45จริงๆ

ถ้าไม่จำเป็นจะใช้MB P35 ตัวไหนดีครับงบประมาณไม่เกิน4พัน+-นิดหน่อย(งบได้ต่ำก็ดีครับ
    ไม่จำเป็นต้องให้ถึง4พันครับ)

เอามาclock E8400นิดหน่อยพอ สัก3.5-3.6เน้นเสถียรและไม่ร้อนครับ
    หรือถ้าได้P45เล่นMb อะไรดีครับ
    ขอบคุณครับ

ปล ขอให้มีช่องต่อเสียงopticalครับ

P35 ก็พอครับ

Comment

ยังใช้ P965 อยู่เลย หิหิหิ

Comment

เหลือเฟือนะผมว่า P35ก็รีดพลังได้เหมือนกัน แค่อาจสู้45ไม่ได้แค่นั้นเอง

Comment

P35 ก็ทรงพลังมากแล้ว P45 ประสิทธิภาพไม่ทิ้ง***งหรอกคับ

Comment

P35 ก็พอครับ ประหยัดเงินได้หลายเลย

Comment

จริงๆแล้ว โดยส่วนตัวถ้าใช้ ddr2 ผมชอบ p35 มากกว่า p45 นะ
              performance โดยรวมไม่ต่างกัน แต่ memory performance p35 กินนิดๆ

Comment

ถามต่อเลยครับ
                p35 ตัวใหนตอนนี้น่าใช้ครับ

Comment

Originally posted by argu View Post
                  ถามต่อเลยครับ
                  p35 ตัวใหนตอนนี้น่าใช้ครับ
                  DFI Lanparty DK P35 T2RS

Comment

เอา P31 Asus P5kPL 1600 = 1860 บาทก็พอครับ OC E8400 ไป 3.6G ได้แน่ แต่ผมชอบใช้เดิมๆ

โหลดบิทเชิญครับ

http://www.nonstopbit.com/signup.php?referrer=MotoGP

Comment

เอา EP45-DS3R มั้ยจ๊ะ .... เดี๋ยวปล่อยให้ หุหุ

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                        DFI Lanparty DK P35 T2RS
                        นี่แหละตัวจี๊ด เมพๆ ราคาประหยัดของ P35

Comment

ถ้าหาได้นะครับ
                          dfi lp ut/lt p35-t2r
                          abit ip35 pro

Comment

ทุกวันแค่มีเธอฉันยังไงก็เพียงพอ เหอๆ เกี่ยวกันไหมเนี่ย 555 เพียงพอแล้วคับๆ

Comment

เทพอยู่ครับ P35

Comment

Working...
                              X