Announcement

Collapse
No announcement yet.

e8400 ใช้ MB P35 เพียงพอหรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของ Gigabyte P35 DS3L ก็ได้ ผมใช้อยู่ ไฟเดิม ซิ้งเดิม PSUแถมเคส Oc 3.7 เล่นเกมทีเกือบ24ชม/ครั้ง ไม่เปนไร ใช้แบบนี้มาเกือบปีละ ยังไม่มีวีแววจะแย่เลย

Comment

P35 มันต่างกับ P45 ตรง PCI-E 2.0 ครับ นอกนั้นแทบไม่ต่างกันเลย

Comment

DFI P45 ก็มีปล่อยอยู่นะ อิอิ

Comment

ผมใช้ 965P อยู่เลย

Comment

Gigabyte EP31 DS3L ไม๊ครับ 2080 บาท เอง ลาก E8400 ไป 4Ghz ก็ทำได้ครับ เสถียรๆเลย ALL SOLID DURABLE อุปกรณ์ที่ใช้ทำบอร์ดของเกรด A หมดครับ ไม่เหมือนหลายๆจ้าวบอร์ดราคานี้ เอาของเกรด B มาปนบ้าง แถมยังออกแบบได้ห่วยแตก

Comment

Working...
            X