Announcement

Collapse
No announcement yet.

INNO 9800 GTX+ มีใครลองยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• INNO 9800 GTX+ มีใครลองยัง

เห็นราคาถูกดี 6290 บาท ร้าน JEDI ขายอ่ะ

ราคางาม ขายได้ไวไว

Comment

ใช่ตัวนี้รึเปล่า ไม่แน่ใจ
      http://www.inno3d.com/products/graph...00gtx_plus.htm

Comment

Originally posted by DMZ View Post
        ใช่ตัวนี้รึเปล่า ไม่แน่ใจ
        http://www.inno3d.com/products/graph...00gtx_plus.htm
        ใช่ ตัวนี้ละ
        แจ่มเลย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ใช่ ตัวนี้ละ
          แจ่มเลย
          ไม่น่าใช่ครับ ตัวนี้ big it ขาย 6990

ราคา 6450 เป็น non ref

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            ไม่น่าใช่ครับ ตัวนี้ big it ขาย 6990

ราคา 6450 เป็น non ref
            non ref หมายความว่าอะไรหรอคับผม..

Comment

หมายความว่า การ์ดที่ บริษัท ต่างๆ เช่น inno ผลิตขึ้นเองครับ ไม่ใช่การ์ดที่มาจากจาก โรงงาน nvdia หรือ ati

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                หมายความว่า การ์ดที่ บริษัท ต่างๆ เช่น inno ผลิตขึ้นเองครับ ไม่ใช่การ์ดที่มาจากจาก โรงงาน nvdia หรือ ati
                แล้วถ้าเทียบคุณภาพล่ะครับ พอๆกันไหมครับ ระหว่าง non ref กะการ์ดที่มาจากโรงงาน

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

Comment

การ์ดจากโรงงาน ไหนๆ ก็พอๆกันแหละครับ ต้องดูที่ระบบระบายความร้อน และราคา

Comment

Originally posted by liqueurz View Post
                    แล้วถ้าเทียบคุณภาพล่ะครับ พอๆกันไหมครับ ระหว่าง non ref กะการ์ดที่มาจากโรงงาน

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
                    ยีห้อ inno คุณภาพก็ ok ครับ ประกันcom7

แต่เท่าที่ผมดูภายนอก ตัว ref การ์ดจะดูดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ ได้ความรู้เพิ่ม

Comment

Working...
                      X