Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับการติดตั้ง Zyxel P-660R-T1 v2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับการติดตั้ง Zyxel P-660R-T1 v2 ครับ

คือตอนลงไฟมันก็ติดครบนะครับ แต่ตอนลงมันขึ้นข้อความตามภาพอ่ะครับ ไม่ทราบจะแก้ไขยังไง ช่วยหน่อยครับ ลางานมาทำเรื่องนี้ทั้งวันยังไม่ได้เลย ขอบคุณมากครับ

ลืมบอกผมใช้กับ ทรูไฮสปีดอ่ะครับ ไม่รู้ว่าต้องไปเซ็ตค่าอะไรหรือป่าว
    Last edited by gerrard; 3 Oct 2008, 18:23:36.

โทรสอบถามทางทรูให้เค้าจัดการลงให้จากทางทรูให้เลย นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      โทรสอบถามทางทรูให้เค้าจัดการลงให้จากทางทรูให้เลย นะ
      ตัวนี้ไม่ได้มาจากทรูครับ เขาคงไม่ลงให้หรอกอ่ะ ตัวที่ทรูให้มาลาโลกไปเมื่อคืนแล้วครับ สาเหตุเนื่องมาจากฟ้าพิโรธครับ เสียดายตัวเก่าจัง

Comment

Originally posted by gerrard View Post
        ตัวนี้ไม่ได้มาจากทรูครับ เขาคงไม่ลงให้หรอกอ่ะ ตัวที่ทรูให้มาลาโลกไปเมื่อคืนแล้วครับ สาเหตุเนื่องมาจากฟ้าพิโรธครับ เสียดายตัวเก่าจัง
        ผมก็ใช้ รุ่นนี้เช่นกัน (ซื้อมือ 2 มาอีกที ไม่ใช่ของทรูที่ให้มานะ)
        ใช้เน็ตทรู 1 M ส่วน MODEM ที่แถมเป็น ตัวธรรมดาอีกรุ่นหนึ่ง
        ลงไม่ได้เค้าก็บอกวิธีการเซ๊ตให้หมด เราทำไม่ได้เค้าก็เซ๊ตระบบของเค้าให้เรากรอกนิดเดียวจบเลย

Comment

Working...
        X