Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับรื้อคอมออกมาเช็คฝุ่น ประกอบเปิดเครื่องบูทเข้าแล้วค้างตลอดเลยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับรื้อคอมออกมาเช็คฝุ่น ประกอบเปิดเครื่องบูทเข้าแล้วค้างตลอดเลยคับ

ช่วยด้วยคับรื้อคอมออกมาเช็คฝุ่น ประกอบเปิดเครื่องบูทเข้าแล้วค้างตลอดเลยคับ ทำไงดีคับ
    ผมลองต่อแบบลอยแล้วก็ค้างอยู่ดีคับ บูทเข้าวินโดไม่ได้เลย ลองกดเข้า bios เลื่อนไปเลื่อนมาซักพักก็ค้าง ช่วยทีคับ

ลองดูเรื่องความร้อนก่อนครับ พัดลม CPU ติดแนบสนิทรึเปล่า ลองดูอุณหภูมิก่อน

Comment

ความร้อนอยู่ที่ 46 องศา คับ

Comment

ต่อสายครบป่าวครับ ดูดีๆ เสียบให้แน่นนะครับ

Comment

เซงมาก เลย และเพิ่งรู้ว่า cpu intel มันไม่มีขา - -*

Comment

Working...
          X