Announcement

Collapse
No announcement yet.

It is IT ตอนที่2 - Power Supply เลือกแบบไหนดี?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กลัวมันเบาก็แงะเอาหินใส่สิ- -*

ปล.ขำๆ

Comment

เดี๋ยวมีคู่แข่งแน่ อิอิ

Comment

ดีคับ มีประโยชน์มากๆ

Comment

นอกเรื่อง

คุณจูน ร้านไปไหนแล้ว มะวานไปตะวันนามา เห็นแต่ตู้กระจกว่างๆ เหอะๆ d(-__-")b
          แล้วจะเปิดร้านที่ตะวันนาอีกไหมคับเนี้ย d(T__T")b

Comment

Originally posted by nowkung View Post
            กลัวมันเบาก็แงะเอาหินใส่สิ- -*

ปล.ขำๆ
            ไม่ get มุขนี้อะครับ = ='

Comment

Originally posted by VaLeRian View Post
              ดูเเล้วครับ เจ๋งดี

Originally posted by toro View Post
              กำลังหาอยู่เลย

Originally posted by โอชิน....ใจบาป View Post
              ทำไมไม่มี power dell nmb ละก๊าบบบบบบบบ

มีแต่ของแพงทั้งน้านนนนนนนนนนน

เอิ๊กๆๆๆ
              เน้นมาเฉพาะยี่ห้อที่พอหาซื้อได้ทั่วไปน่ะครับ

Originally posted by xecution View Post
              ไม่ฮาเลยครับมุขฝืด แต่ได้ความรู้ครับ
              บ้านผมอยู่แฮปปี้แลนด์พอดีเดี๋ยวจะอมขี้ไปพ่นที่ตะวันนา

ระหว่างทางอย่าเผลอกลืนไปล่ะ

Originally posted by automation View Post
              เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
              ขอบคุณจ้า

Originally posted by stepmixer View Post
              เจ๋งดีครับ

Originally posted by nowkung View Post

ปล.ขำๆ
              มันเอาหินใส่ก็เอาปาหัวมันกลับเลยครับ

Originally posted by nununu View Post
              เดี๋ยวมีคู่แข่งแน่ อิอิ

Originally posted by Gumiller View Post
              ดีคับ มีประโยชน์มากๆ
              ขอบคุณคร๊าบบบบ

Originally posted by TheBoat View Post
              นอกเรื่อง

คุณจูน ร้านไปไหนแล้ว มะวานไปตะวันนามา เห็นแต่ตู้กระจกว่างๆ เหอะๆ d(-__-")b
              แล้วจะเปิดร้านที่ตะวันนาอีกไหมคับเนี้ย d(T__T")b
              เร็วๆนี้จะเปิดบริการเป็นแบบเว็บไซด์ บริการส่งถึงบ้านครับ

Comment

Originally posted by system-god View Post
                ฮาดีครับ
                ขอบคุณคร๊าบบบ

Originally posted by estrellas View Post
                อ่ะนะ

Originally posted by vipersrt View Post
                อยากดูตาน3แว้วอ่า ว้าว ว ว ว ว ว
                อาทิตย์หน้าน้ารอแป๊บเดียว ถ่ายเก็บไว้ละครับ

Originally posted by soul View Post
                มีประโยชน์มากครับ
                ขอบคุณจ้า

Originally posted by Leoz View Post
                มีประโยชน์มากครับ

ปล.มุขใส่แว่นนี้ .... ก้ยังเล่นอยุ่นะครับ อิอิ
                จ๊ากกกกกกซ์

Comment

Originally posted by Curly View Post
                  ไม่ get มุขนี้อะครับ = ='
                  ก็ เค้าบอกดูที่น้ำหนัก ก้เอาหินมาใส่ให้หนักไง- -

Comment

แก่ว

Comment

ฮา + ได้สาระ เอา จัด ตอน ต่อ ไป เร็ว ๆ เน้อ

Comment

ติดตามตั้งกะตอนแรกกะลังรอดูตอนต่อไปอีกเรื่อยๆครับ หาสปอนเซอร์เลยพี่จูน ถ้าไม่มีเด๋วผมซื้อไปฝาก*T*

Comment

ก็ เค้าบอกดูที่น้ำหนัก ก้เอาหินมาใส่ให้หนักไง- -

อิอิ

Comment

Originally posted by jackcs001 View Post
                            แก่ว
                            แป่ววว

Originally posted by gigkoro View Post
                            ฮา + ได้สาระ เอา จัด ตอน ต่อ ไป เร็ว ๆ เน้อ
                            อาทิตย์หน้าได้ดูตอนใหม่จ้า

Originally posted by mewonline View Post
                            ติดตามตั้งกะตอนแรกกะลังรอดูตอนต่อไปอีกเรื่อยๆครับ หาสปอนเซอร์เลยพี่จูน ถ้าไม่มีเด๋วผมซื้อไปฝาก*T*
                            จัดมาเลยคร๊าบบบ 1 ขวด แหะๆ

Comment

ดันไปครับ หะหะ

Comment

ดันจ้ะ

Comment

Working...
                                X