ไฟเลี้ยง cpu celeron D 347 ช็อคเก็ต 775 รุ่นไหม่คับความเร็ว 3.06 ghz แต่ไฟเลี้ยงชีพียูแค่ 1.26 เองคับเล่นเกมส์ sf กระตุกโดดลอย ตอนที่ชื้อcpu มาไหม่ๆไม่กระตุกนะคับ พอผมใช้โปรแกรมช่วยเล่นก้เลยเป็นอาการแบบนี้คับ ผมใช้บอร์ดของ asus p5vd2-mx/ ผมอยากทราบว่าจะสามารถปรับไฟเลี้ยงcpu ไปที่1.30หรือมากกว่านี้ได้ไหมคับ เพราะของเดิมที่ชื้อมาตอนแรกไฟเลี้ยงวิ่งที่1.36 และจะสามารถปรับตรงไบออสในหัวข้อไหนคับ ของเมนบอร์ดที่ผมใช้ช่วยตอบทีนะคับผมเป็นสมาชิคไหม่ๆ