Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเลือก VGA ตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเลือก VGA ตัวไหนดี

ที่ผมคิดก็
    Asus EAH4850 TOP
    Power Color HD4850
    Sapphire HD 4850
    หรือ
    Geforce 9800 GTX+ (แนะยี่ห้อให้หน่อยครับ)

จะถามว่าตัวไหนแรงสุด ราคาเท่าไรบ้าง

XFX Geforce 9800 GTX+ นี่แหละทีี่ใช่

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
      ที่ผมคิดก็
      Asus EAH4850 TOP สวยงานดี
      Power Color HD4850 คนนิยม
      Sapphire HD 4850 ถูกว่าชาวบ้าน

สามตัวนี้จริงๆใช้งาน ไม่ต่างกันครับ พอๆกันหมด
      หรือ
      Geforce 9800 GTX+ (แนะยี่ห้อให้หน่อยครับ)
      ชอบ WINFAST ครับ

จะถามว่าตัวไหนแรงสุด ราคาเท่าไรบ้าง
      ถ้าเทียบ ต่างค่าย จริงๆก็ว่างโปรดักส์ไว้ให้ขนกันอยู่แล้วครับ ทั้ง ราคาและ คุณภาพ แล้วแต่ชอบมากกว่าครับ

ถ้าเป็น ATI ลองดู ASUS MSI HIS 3 ยี้ห้อนี้ ครับ เลือกตาม ศัทธาของบริษัทที่รับประกันได้เลยครับ

Comment

Working...
      X