Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดฝา GeForce ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดฝา GeForce ยังไงครับ

เปิดฝา GeForce ยังไงครับ

ตอนนี้ผมเริ่มจะมือซนอีกแล้ว จะเปิด 9800 ออกมันติดน็อตตัวเล็กๆ ไขไม่ออกแข็งมากๆๆ เลยครับ ทำยังไงให้ออกได้ครับผม

อย่าดีกว่าเพราะเห็นมีท่านหนึ่งไขเสร็จประกอบคืนแล้วอุณภูมิเพิ่มขึ้นเป็น 10c แนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      อย่าดีกว่าเพราะเห็นมีท่านหนึ่งไขเสร็จประกอบคืนแล้วอุณภูมิเพิ่มขึ้นเป็น 10c แนะ
      โอ้แปลก แต่ก็น่าจะจริง ถ้าประกอบไม่สนิด

Comment

กำ......

Comment

ดูท่าจะยังไม่เข็ด
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=291930
          9800GT มันร้อนเป็นทุนเดิมอยู่แล้วใส่ไม่สนิท temp ไหล
          ปล.ทำไปได้ ซิลิโคน CPU VGA มันร้อนกว่า CPU อีก

Comment

เรียกว่าไม่เจียม

Comment

ก็บอกแล้ว มือมันซนเหอะๆๆๆ + ความอยากรู้

Comment

Working...
              X