Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง AntiVir PE Classic ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง AntiVir PE Classic ครับ

AntiVir PE Classic หรือร่มแดง ถ้าร่มมันหุบ มีวิธีทำให้มันกางเหมือนเดิมไหมครับ
    มันจะได้อัพเดตได้ ได้ License มา แต่ ก็ไม่เห็นมีที่ให้ใส่เลย...

(ไม่เคยใช้อะครับ ปกติใช้ Kav) พอดีเพื่อนเอาคอมมาให้แสกนไวรัส...

Originally posted by Pikba View Post
    AntiVir PE Classic หรือร่มแดง ถ้าร่มมันหุบ มีวิธีทำให้มันกางเหมือนเดิมไหมครับ
    มันจะได้อัพเดตได้ ได้ License มา แต่ ก็ไม่เห็นมีที่ให้ใส่เลย...

(ไม่เคยใช้อะครับ ปกติใช้ Kav) พอดีเพื่อนเอาคอมมาให้แสกนไวรัส...
    คลิกขวาที่ร่มแล้วกดอันบนสุดคับ

ส่วนเรื่อง License โปรแกรมนี้ไม่ต้องห่วงครับ ไม่มีหรอกคับ อัพเดทแล้วแสกนเลยครับ แจ่มมากตัวนี้

Comment

ตัวฟรีมันต่อไลเซ็นเองนิไม่ต้องห่วง

Comment

Kav is better than Antivir.

Comment

ผมว่าดีกว่าหรือไม่ได้ดีกว่ามันขึ้นอยู่กับว่า Update บ่อยแค่ไหนเข้าเวปที่มีอัตราเสียงแค่ไหน ต่อให้ตัวห่วยแค่ไหน Update ทุกวัน กับตัวให้ดีแทบตายไม่ยอมอัพเดท ผมว่าตัวห่วยก็ดีกว่านะ

Comment

Working...
          X