Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่ามีวิธีก็อปปี้ไฟล์จากแผ่น DVD ที่อ่านไม่ได้มั่งไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่ามีวิธีก็อปปี้ไฟล์จากแผ่น DVD ที่อ่านไม่ได้มั่งไหมครับ

คือมีแผ่น DVD เป้นแผ่นหนัง แต่เปิดดูแล้วมันค้างก้เลยคิดว่าจะก็อปปี้ออกมาแล้วไรท์ลงแผ่นใหม่แต่กับค้างเกมือนเดิม

ดูที่แผ่นแล้วก็ไม่เห้นจะเป้นลอยเท่าไรออกจะแทบจะไม่มีเลย พอมีวิธีไหมครับ ขี้เกลียดไปโหลดใหม่ จริงๆเขาอยุดปล่อยไป

แล้ว

ลองดูครับ

http://www.esnips.com/doc/476025ed-4...203.76%2BCrack

Comment

ลองเอาแผ่นไปอ่านกับเครื่องอื่นที่พออ่านได้ แล้วทำ image จากเครื่องนั้นเก็บไว้เลยครับ

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
        ลองทำแล้ว แต่ไม่ได้เลยครับ ทำไปซักพัก ค้างเลย

Comment

เอ่อ...หนังอะไรอ่ะท่าน

อิอิ

Comment

แผ่นนานหรือยังครับ ถ้านานแล้วก็อาจเป็นที่สารเคมีที่เคลือบพื้นผิวแผ่นมันเสื่อมแล้วทำให้อ่านไม่ได้ครับ ผมว่าโหลดใหม่จากแหล่งบิทชั้นนำน่าจะง่ายกว่านะครับ

Comment

ลอง CloneCD รึยังงับ

Comment

Working...
              X