Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช๊อครอบ 3 Acer Aspire 6935 ช่วยดูทีครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช๊อครอบ 3 Acer Aspire 6935 ช่วยดูทีครับพี่น้อง

เครียดเรื่องที่ 3 แล้วครับ

ผมซื้อคอม Aspire 6935 จากร้าน CSC พันทิพ วันที่ 20/9/51

แต่ทำไม มันมี file เกมส์ที่ลงไว้ เดือน 8 อยู่อะครับ

เซ็งมากเลยครับ กระทู้เรื่องเสียงเต๊กๆ ก็ยังไม่ได้คำตอบแน่ชัดเลยอ่ะครับ ช่วยด้วย

ออ อย่างไปเครียดเลยท่าน ที่เป็นอย่างนั้น ก้อเพราะ เค้าทำตัว Recovery วันนั้นไงท่าน

ถ้าคุณ Recovery ใหม่มันก้อจะเป็น เหมือนเดิมครับพี่น้อง

อย่างเช่นผมซื้อวันที่ 2/05/08

แต่ มันลงวันที่ 12/04/08 ครับพี่น้อง

ก้อบอกว่าเอาไปให้ศูนย์ดู ก้อไม่ฟังกัน บ้านอยู่แถวไหนอ่ะครับ เอามาให้ดูหน่อยได้ไหม

Comment

ผมเชื่อครับ ว่าส่งศุนย์เป็นทางแก้ที่ดี

แต่ผมไม่อยากกับไปเป็นเหมือนตอนนั้นครับ Notebook HP ผมส่งศุนย์ กว่าจะเรียบร้อยเป็นเดือนเลยครับพี่น้อง ในช่วงที่ส่งศุนย์ผมก็คิดมาก กับเรื่องนี้ทุกวันเลยครับ

ผมเลยยังไม่อยากส่งศุนย์ทันที เลยมาปรึกษา หาคำตอบจากพี่น้องในบอร์ดนี้ดูก่อนอ่ะครับ

บ้านผมอยู่พระราม2 ครับ

Comment

ศูนย์ Acer ผมว่าเร็วนะครับ ผมเอาเข้าไปให้ Recovery แป้บเดียว ตอนบ่ายเข้า ตอนเย็นได้อะ

Comment

ก้ตอนเค้าลง เคึ้า recovery ไว้ ตอนคนไปซื้อมานจาได้เรว ใครจาไล่ลงทีละโปรแกรมละคุณ

Comment

ศูนย์ Acer ไม่ใช่ HP ครับ

คุณยังไม่ลองส่งเลยแล้วจะรู้ไหมครับ

แต่ยัง Acer มีอะไหล่ครับพี่น้อง ขนาด กรอบจอด้านในยังมีอะไหล่เลยครับพี่น้อง

Acer ไม่ทำให้ผิดหวังครับ อยากเร็ว ไป พระราม 3 นะ เร็วครับ

Comment

ศูนย์ acer พระรามสามดีหรอครับ เห็นคนบ่นเยอะ ถ้าศูนย์ดีผมอาจจะถอย acer

Comment

ดีครับพี่น้อง แล้วไม่ต้องกลัวเรื่องแคลมนานครับ เรื่องนั้น Acer หมดปัญหา ไปแล้วครับ

อีกอย่างคุณภาพของ Acer ดีกว่าเก่าเยอะครับพี่น้องไม่ต้องอะไรอีกแล้ว อิอิอิอิ

Comment

Working...
                X