Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอLCD19นิ้ว samsung กับ lg อะไรคุณภาพและประกันดีกว่ากันครับแนะนำด้วยคับ ซื้อมาเล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอLCD19นิ้ว samsung กับ lg อะไรคุณภาพและประกันดีกว่ากันครับแนะนำด้วยคับ ซื้อมาเล่นเกม

จอLCD19นิ้ง samsung กับ lg อะไรคุณภาพและประกันดีกว่ากันครับแนะนำด้วยคับ ซื้อมาเล่นเกม

ช่วยแนะนำด้วยครับ อะไรคุณภาพดีกว่ากัน ปัญหาน้อยกว่ากัน ครับ

แนะนำรุ่นด้วยนะครับ อยากได้ประมาณ 5000 ต้นๆอะครับ

ขอบคุณครับบ

lg w195tq 2m

Comment

เหมือนๆกันนะ ที่เคยใช้มา ก็ใช้ได้ดีทั้งคู่อะครับ

Comment

Sansung สวยกว่าครับ

Comment

ของผมซัมซุง205bwซื้อมาได้เกือบปีสนใจป่าวคับราคาต่ำกว่า5000บาท

Comment

ง่าขอบคุณงับ

ยังตัดสินใจไม่ถูกเลย

รุ่นที่ห้องผมซื้อมา ของ philips 190CW8FB แต่มันหมดแล้วอะครับ หาร้านไหนไม่ได้เลย
            รุ่นนี้ค่า contrast ratio 1000:1 2 MS

แล้วก็ที่ผมเล็งlg ไว้
            มันค่า dinamic contrass 8000:1 2 ms

อยากทราบว่าคอนทราสอันไหนดีกว่ากันครับ ระหว่างที่ผมบอกไปสองอันนี้อะครับ

Comment

แนะนำให้ไปลองที่ร้านด้วยตาตัวเองจะดีกว่าฮะ
              ไปจับๆ ลูบๆ คลำๆ ดูว่าชอบตัวไหน?
              ซื้อกลับมาจะได้ไม่ผิดหวัง

Comment

Samsung +1

Comment

LG ซักดอก +1 ที

Comment

แล้วแต่ชอบเลยครับ บางคนติดไซน์ samsung ส่วนใหญ่จะดีไซน์สวยกว่า ต้องไปลองที่ร้านเองครับ แล้วจะตาลาย

Comment

Sumsung !!

Comment

Samsung !!!!

Comment

lg นะที่ทำงานที่แรกสั่ง samsung มากไม่ค่อยสว่างภาพไม่ค่อยละเอียด ปวดตา แต่ช่วงหลังเปลี่ยนเป็น lg ภาพสวยกว่า สว่างกว่าเนี้ยนตา ราคาเท่ากัน งับๆๆ

Comment

เที่ยบเป็นรุ่นดีกว่ารับ รุ่นเก่าเจอรุ่นไหม่แบบนี้ไม่ไหว 2มิลลิเซ็ค ของอีกค่ายอาจเท่ากับ 5มิลลิเช็ก อีกค่ายนะครับ
                            แต่ล่ะยี่ห้อวิธีวัดไม่เหมือนกัน ทางที่ดีที่สุด "ดูกับตาตัวเองที่ร้านครับ"

Comment

LG +1 ใช้ w1952TQ อยู่ แจ่มดี แต่ว่าเป็นรอยง่ายมากๆๆจอสมัยนี้

Comment

Working...
                              X