Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือผมจะซื้อคอมใหม่ครับ ช่วยแนะนำทีครับ ขอสเปคเทพสุดๆ งบไม่อั้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือผมจะซื้อคอมใหม่ครับ ช่วยแนะนำทีครับ ขอสเปคเทพสุดๆ งบไม่อั้น

ช่วยแนะนำหน่อยครับ คือผมลองหาที่ดีที่สุดเท่าที่ผมรู้ดูแล้ว ไม่ค่อยถูกใจครับ

เอาไปใช้งานแบบไหนครับ

Comment

ตามนี้ก็เทพล่ะ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=298554

Comment

หนึ่งหมื่นยันห้าแสน จัดได้หมดแหละ (คุ้มหรือไม่คุ้มก็อีกเรื่องนึง)

ระบุงบมาเลยครับ
        Last edited by estrellas; 5 Oct 2008, 10:35:41.

Comment

QX9770 QX9775 52,000
          M/B nForce 790i SLI 14,000
          VGA GF280GTX 3 Way SLI 72,000
          HDD Seagate Barracuda 1TB SATA-II 32MB X 6 69,000
          Case CoolerMaster COSMOS S 12,000
          Power Supply Enermax EGS1000EWL 1000W "Galaxy" 15,000
          RAM OCZ DDR3 Flex II Edition Bus 2000 1GB Dual Chanel x 2 32,000

266,000
          เทพพอยัง

Comment

สองแสนหกข้างบนยังไม่รวม
            1.เม้าส์เทพๆ
            2.คีย์บอร์ดดีๆ
            3.จอLCDสักใหญ่ๆ
            4.ตัวสำรองไฟ
            5.ตัวแปลงสัญญาญดิจิตอล
            6.ลำโพง8.1ชาแนล watสูงๆสัก1ชุด
            7.ซาวการ์ดเทพๆอีกตัว
            ถ้าบวกของผมเข้าไปอีกก็ราวๆ3-4แสน คนรวยๆคงขนหน้าแข้งไม่ร่วงหรอก

Comment

รอง Core i7 ดีกว่า จะได้เร็วกว่านี้
              งบไม่อั้นนี่ มันเท่าไรครับ แสนนึงหรือห้าแสน (ไม่ก็ล้านนึง)

Comment

สุดยอดเลยครับ ขอบคุณทุกคนที่มาตอบครับ

Comment

ถ้าไปซื้อที่ 1000ทิพ จะดักตีหัวที่ลานจอดรถเลยคอนดู

Comment

ยังขาดเม้าส์ฝังเพชรนะ

http://www.igadgety.com/article.php?id=659

800,000 กว่าๆเอง

Comment

เจอกระทู้แบบนี้ กรูล่ะเซ็ง

Comment

หวังว่าจะไปซื้อมาจริงๆนะครับ แล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาให้เพื่อนๆดูบ้างนะครับว่าไปซื้อมาจริงๆ อุตส่าห์ถามแล้วไม่ซื้อมันทุเรศ

Comment

ปิดเทอมก็งี้แหละ

Comment

ตามท่าน อิมคับ

Comment

ตามท่าน อิมคับ

Comment

Working...
                              X