Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมป้องกันการCopyข้อมูลบ้างไหม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมป้องกันการCopyข้อมูลบ้างไหม...

อยากทราบว่า พอจะมีโปรแกรมที่สามารถป้องกันการCopyข้อมูล บนฮาร์ดดิสก์บ้างไหม

ปล.หาใน Google ไม่เจอ เลย อ่ะ (หรือว่าเรายังหาไม่ทั่วหว่า)

มีโปรแกรมตั้งรหัสผ่านก่อนเข้า Folder อ่ะครับ ลองหาดูเผื่อใช้ได้

ผมไม่เคยใช้แต่เคยเห็น แล้วก็ไม่อยากใช้ด้วยครับ เพราะว่าใช้คอมคนเดียว อิอิอิ

Comment

ว่าจะใช้แต่กลัวลืมพาสเข้าโพลเดอยุ่งเลย - -*

Comment

Working...
      X