Announcement

Collapse
No announcement yet.

spark 7300gt maxx พัดลมเสีย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spark 7300gt maxx พัดลมเสีย

spark 7300gt maxx พัดลมเสีย มี
    ร้านไหนขาย เท่าไรครับ อยากรู้มาก
    ขอบคุณมากครับ

เคลม (ถ้ามีประกัน)
    ถ้าหมดประกันแล้วก็เข้าศุนย์ Microware ได้เช่นกัน เสียเงินซ่อม จะดีกว่า (อะไหล่แท้)

Comment

หรืออีกทางที่แพงกว่าก็เอาไปปาหัวหมาและสอย 4670 มาใช้ไปเล้ย~ (ล้อเล่น อย่าคิดมากครับ เอาตามข้างบนก่อนละกัน)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        เคลม (ถ้ามีประกัน)
        ถ้าหมดประกันแล้วก็เข้าศุนย์ Microware ได้เช่นกัน เสียเงินซ่อม จะดีกว่า (อะไหล่แท้)
        ตามนั้นครับ

ถ้าหมดประกันแล้วผมว่าหา พวก zalman VF700 มือ 2 ก็แหล่มครับ

Comment

Working...
        X