Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำLCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำLCD

พอดีอยากได้ LCD 17 นิ้ว พอ กลัวตาบอด เอาแบที่หัว แบบ AGP และ DVI ในเครื่องเดียวกัน
    ช่วยบอก ยี่ห้อ ราคา และรูป ด้วยนะครับ ท่าทางจะเจ๋งดี

http://www.thanni.com/index.php?main...e9ffb1cd0159e3

ลองเอาไปดูรายละเอียดตามนั้นเลยครับ ชอบตัวไหนก็ตัวนั้นแหละ

ถ้าอยากได้ connector ครบทั้ง 2 แบบ

ก็ต้องซื้อแบบหัวต่อ DVI ครับ เพราะจะได้หัวแปลงเป็น 15 Pin มาด้วย

Comment

SAMSUNG 740B ครับ 6200 บาท
      สาย DVI 550บาท

แนะนำครับ

Comment

ผมชอบ BenQ อะครับ

Comment

ผมชอบ dell ครับ แต่ราคาคงสู้ไม่ไหว

ไปเห็นที่ รพ.บำรุงราษฎ์มา lcd dell ทุกเครื่องเลย สวยจริงๆ ในห้องหมอนี้ ไม่แน่ใจว่ากี่นิ้ว แต่จอใหญ่มากๆ มหึมาเลย

เดาๆ น่าจะสักประมาณ 25 ใหญ่จริงๆ แต่เห็นแค่ด้านหลัง ถ้าเล่นเกมส์คงมันส์พิลึก

Comment

เชียร์ sAmsung

Comment

Working...
            X