Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis1 บัคหรือเปล่าครับ ไม่ผ่านซะที (ด่านขับเครื่องบิน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis1 บัคหรือเปล่าครับ ไม่ผ่านซะที (ด่านขับเครื่องบิน)

คือไอ้ด่านขับ เครื่องบินน่ะครับ

ก็ขับตามๆเพื่อนๆไป พอไปถึง ที่มันบอกว่า ให้ เครียร์ น่านฟ้า ตอนพวกเพื่อนๆมัน ลงไปจอดรับ คนน่ะครับ พอไอ้ เอเลี่ยนมัน บินมา มันก็บิน ขึ้นเขาไปเลยน่ะครับ ไปแอบอยู่หลังเขา (สงสัยมันจะกลัว) ไม่ทราบว่า เกมมันทำมาแบบนี้ออยู่แล้วหรือเปล่า เพราะจะบินขึ้นไปยิงก็ไม่ได้เพราะมันสูง มาก

เริ่ม เกมใหม่หลายรอบแล้วไม่หายซะทีครับ

ขอบคุณครับ

บทสรุปมีครับผ่านง่ายครับ

Comment

เดี๋ยวมันก็ย้อนกลับมางับ สอยให้หมด ผมเจออันนี้ งง มากกว่า บิน ๆ ไปมันหยุดบิน ไปต่อก็ไม่ได้ ต้องเริ่มใหม่

Comment

ไม่ใช่มันให้เราคุ้มกันจนกว่าจะอพยพเสร็จเหรอครับ

ปล. น่าจะใช่นะ จำไม่ได้

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
          เดี๋ยวมันก็ย้อนกลับมางับ สอยให้หมด ผมเจออันนี้ งง มากกว่า บิน ๆ ไปมันหยุดบิน ไปต่อก็ไม่ได้ ต้องเริ่มใหม่
          มันบินไป มันไม่กลับมาเลยน่ะสิครับ มันไป หยุด หลังเขาเลย ไปหาบทสรุปดู
          ด่านหน้าก็จะจบอยู่แล้ว หุหุ

ดันมาตายตอนจบ เวงกำ

Comment

มันให้คุ้มกันซักพักนึง พอไอ้ตัว4ขามันมา(Exodusมั้งถ้าจำชื่อไม่ผิด) แล้วมันจะบอกให้ขึ้นเครื่องหนีไป ไอ้หัวหน้าแก่ๆมันจะอยู่คุ้มกันให้แทน แต่ไม่ถึงนาทีก็ตายซะและ
            Last edited by ohm27; 5 Oct 2008, 19:22:41.

Comment

Originally posted by jameszeed View Post
              ไม่ใช่มันให้เราคุ้มกันจนกว่าจะอพยพเสร็จเหรอครับ

ปล. น่าจะใช่นะ จำไม่ได้
              ไม่ใช่ครับ เพราะ ผม ใส่ แพท ไทยไป มัน ไว้ว่า เคลียร์ น่าน ฟ้า ให้หมดน่ะครับ

ผมว่าจะเลิกเล่นและ

ปล.หรือว่าเป้นที่ แพท ไทย หรือเปล่า

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
                มันให้คุ้มกันซักพักนึง แล้วมันจะบอกให้ขึ้นเครื่องหนีไป ไอ้หัวหน้าแก่ๆมันจะอยู่คุ้มกันให้แทน
                อันนี้ ด่านก่อนหน้า ขับเครื่องบินไม่ใช่เหรอครับ ?

Comment

เออเนอะ เล่นจบนานและชักลืม

อ่านผิดด้วย 5*5*5 sorryๆ

ที่ผมเล่นนะด่านที่ขับเครื่อง(ขับโคตรยาก)รู้สึกมันจะให้ยิงซักพักแล้วมันจะให้บินหนี ออกทะเลไปเรื่อยๆก็จะผ่านอะ

Comment

บัคอาจเกิดขึ้นได้ครับ crysis 1
                    - อย่าเซพเองบ่อยๆ ให้ใช้แต่เซพ auto ของระบบก็พอครับ (เพราะบางทีไปเซพ ตรงกลาง สคริ๊ปต่อเนื่องต่างๆ แล้วทีนี้ไปโหลดตรงกลาง... สคริป ของ AI บางตัวมันจะทำให้ AI ของ มอนสอตร์ บ๊องไป.. บางทีก็นิ่งบางทีก็เพี้ยน..)
                    - พยามเล่นรวดเดียวให้จบด่าน... (บางทีโหลดเล่นใหม่ ยิ่งไปเซพตรงไม่ใช่จุดเซพ พอไปเริ่มเล่นตรงกลางสคริป บางทีไม่มีจุดจบ) เพราะผมเคยยิงเอเลี่ยน เป็นชั่วโมงไม่ตายมาแล้วไม่ยอมตาย .. ทีนี้โหลดด่านเล่นใหม่มาถึงยิงปังๆไม่เท่าไหร่ตายเวน... -*-.....

รีโหลดด่านใหม่ครับ แล้วทำอย่างที่ผมบอกน่าจะผ่านได้ครับ

Comment

บัคอาจเกิดขึ้นได้ครับ crysis 1
                      - อย่าเซพเองบ่อยๆ ให้ใช้แต่เซพ auto ของระบบก็พอครับ (เพราะบางทีไปเซพ ตรงกลาง สคริ๊ปต่อเนื่องต่างๆ แล้วทีนี้ไปโหลดตรงกลาง... สคริป ของ AI บางตัวมันจะทำให้ AI ของ มอนสอตร์ บ๊องไป.. บางทีก็นิ่งบางทีก็เพี้ยน..)
                      - พยามเล่นรวดเดียวให้จบด่าน... (บางทีโหลดเล่นใหม่ ยิ่งไปเซพตรงไม่ใช่จุดเซพ พอไปเริ่มเล่นตรงกลางสคริป บางทีไม่มีจุดจบ) เพราะผมเคยยิงเอเลี่ยน เป็นชั่วโมงไม่ตายมาแล้วไม่ยอมตาย .. ทีนี้โหลดด่านเล่นใหม่มาถึงยิงปังๆไม่เท่าไหร่ตายเวน... -*-.....

รีโหลดด่านใหม่ครับ แล้วทำอย่างที่ผมบอกน่าจะผ่านได้ครับ

Comment

เวนกรรมล้อไป 3 rep
                        Last edited by armaku; 5 Oct 2008, 21:42:17.

Comment

Working...
                        X