Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดสเปกใหม่ได้แล้วช่วยดูดีงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดสเปกใหม่ได้แล้วช่วยดูดีงับ

จัดสเปกใหม่ได้แล้วช่วยดูดีงับ
    cpu amd 3200+
    bord m2n-e
    vga spark gf7600gs
    ram rox667/512*2
    หุหุช่วยคิดราคาทีครับอ้อแล้วใช้พาวเวอร์แค่ไหนดีต้องซื้อซิ้งใหม่ด้วยป่าวงับ
    แบบว่าผมocไม่เปงอะกัวคอมจาเสียเร็วT T

ผมว่านะแรม 1GB น่าจะดีกว่านะครับ
    ถ้างบถึง จอก็น่าจะ7900 GS
    จะได้เท่าผมเอามาเล่นเกมมันลื่นสุดๆๆครับ
    แต่ผมว่าน่าจะoc ซักหน่อยนะ
    ผมไม่เป็นผมยังลองเลย
    อย่ากลัวซิครับ ความกลัวเป็นสิ่งที่เราสร้างขึ้นเอง
    เอาชนะมันไห้ได้ แล้วคุณจะได้เรียนรู้อะไรใหม่ๆๆ
    หากคุณไม่มีความกลัว

Comment

cpu amd 3200+-------------3200 แจ๋ว
      bord m2n-e-------------3800แจ่ม
      vga spark gf7600gs--------------ถ้าแค่นี้ ต้อง DDR3 นะครับ 4500 หรือมี X1650pro 5000 ให้เล่นแรงครับ ขยับได้อีกก็ 7600GT 6500 7900GS 8000 ตามนี้นะครับ
      ram rox667/512*2--------3800 ประมาณครับ

Comment

แล้วต้องซื้อซิงกะพาวเวอใหม่ด้วยป่ะถ้าจะocใช้พาวเวอติดเศสอยุ๋

Comment

ซิ้งไม่ต้อง เย็นอยู่แล้ว PSU ก็ลองดูก่อน ไม่ไหวค่อยว่ากัน

Comment

ถ้าเปลียนพาวเวอใหม่เอาเปงสักกี่วัตดีอ่ะครับ

Comment

Originally posted by ham View Post
              ถ้าเปลียนพาวเวอใหม่เอาเปงสักกี่วัตดีอ่ะครับ
              ----------------------
              ถ้าจะเปลี่ยนใหม่ เอาเป็น enermax 420 w ครับ

Comment

ตามท่านกูรูครับ

Comment

bord m2n-e มือหนึ่งที่ พันทิพ ไม่มีของครับขาด ใครรู้ว่ามีที่ใหนบ้าง รบกวน บอกดว้ยครับ พอดีผมก็หาอยู่เหมือนกันครับ

Comment

แจ่มเเระ

Comment

Working...
                    X