Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีครับ เปิดเครื่องแล้ว Cpuดังติ้ดๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดีครับ เปิดเครื่องแล้ว Cpuดังติ้ดๆๆๆ

คือผม ไปปรับ ตอนแรก ปรับ cpu จาก1.2 เป็น 1.7 มันก็ไม่มีปัญหานะครับ พอ ปรับ AGP เป้น 512 เครื่องก็ เป็นเลย ครับ ช่วยบอกหน่อยคร๊าบๆๆ

CPU ลาโลก หรือเปล่าครับ ผม พึ่งจะ ทำครั้งแรกอ่าครับ

ช่วยบอกหน่อยหน่าครับ
    Last edited by keivanza; 6 Oct 2008, 03:19:37.

Comment

Originally posted by keivanza View Post
      ช่วยตอบที่โว้ยๆๆๆ ไม่อยากซื่อcpu มาลองเปลี่ยนใหม่ แง่วๆๆๆ

จะถามคอื่นก้อถามดีๆหน่อยครับ ลองเครีย Cmos ดู

Comment

คือว่า มัน ดังติ้ดๆ อะครับ มัน แล้วหน้าจอ มันก็ไม่แสดงไรเลย ผู้ รู้ช่วย บอกหน่อย ต้อง ทำไง ถ้า ต้องซื่อจะได้ไปซื่ออ่าครับ

เพราะกลัวซื่อ Cpu มาแล้ว ไม่ได้เป็นที่ Cpu อะครับ
        Last edited by keivanza; 6 Oct 2008, 03:28:07.

Comment

ถอดถ่านที่ใส่ใน M/B ออกแล้วใส่ใหม่ดู

Comment

ได้แล้วครับขอบคุณทุกคนมากๆๆ เลยครับป๋ม

Comment

Working...
            X