Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ sz 801 มาใส่เทสเรียบร้อยครับแบตสภาพดีมาก ใครหาอยู่จัดได้เลย มาให้เครดิตครับ

Comment

• ได้รับของแล้วครับ สภาพดีมากๆ เลย ยังกะมือ 1 อุดหนุนกันยาวๆ เลยครับ

Comment

• Originally posted by nooyam View Post
        ได้รับของแล้วครับ สภาพดีมากๆ เลย ยังกะมือ 1 อุดหนุนกันยาวๆ เลยครับ
        ขอบคุณมากครับ

Comment

• VISION 7ah และ Vitalize 7ah ....ลูกละ 470 รวมส่ง
          ผมรับ1ลูกครับ รบกวน pm เลข บช.

Comment

• Originally posted by st06 View Post
            VISION 7ah และ Vitalize 7ah ....ลูกละ 470 รวมส่ง
            ผมรับ1ลูกครับ รบกวน pm เลข บช.
            โอนแล้วครับ

Comment

• Originally posted by st06 View Post
              โอนแล้วครับ
              น่าจะได้รับไปใช้เรียบร้อยแล้วนะ
              ขอบคุณมากครับ

12v5ah สำหรับใส่รางพวก apc2200va ขึ้นไปก้อมีนะครับ...สัก 10 รางน่าจะพออยู่
              แบตยังใหม่อยู่เลยครับ ขนาดอื่นๆยังมีอยู่ตลอดครับ...
              ถ้าสนใจรางแบต apc ก้อมีขายนะครับ...

Comment

• 12V 17ah YUASA 2 ลูก ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะครับ

Comment

• ผมเองไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับเจ้าของร้านน่ะครับ แค่เป็นลูกค้าที่กลับมาให้เครดิตพ่อค้าที่มีความรับผิดชอบดีเยี่ยมคนนึงใน OCZ แน่นอนว่าเมื่อคุณตัดสินใจซื้อของมือสอง คุณต้องเข้าใจธรรมชาติของสินค้ามือสอง ว่าผู้ขายไม่สามารถล่วงรู้ถึงประสิทธิภาพที่เหลือของสินค้านั้นๆได้ทั้งหมด อาจจะมีดีมาก ดีน้อย หรือไม่ดีปะปนกัน ซึ่งผู้ขายมีส่วนสำคัญมากๆที่จะทำให้การซื้อขายนั้นๆ จบลงสวยงามหรือไม่ ผมเป็นคนนึงที่อุดหนุนแบต APC 17 AH พี่เขามา 4 แพ็ค 8 ลูก มีข้อบกพร่องต่างจากที่ตกลงกันไว้ 2 แพ็ค ปกติถ้าเป็นเจ้าอื่นๆที่ผมเคยซื้อขายในนี้คงนานกว่าจะจบเรื่องกันได้ แต่พี่อี๊ด เจ้าของร้านนี้ เป็นพ่อค้าที่ใส่ใจความพึงพอใจลูกค้าและชื่อเสียงมาก ทำให้คุยค่อนข้างง่ายและปิดการขายด้วยดี แต่ต้องตั้งอยู่บนหลักการของเหตุและผลทั้งสองฝ่ายด้วยน่ะ ถ้าคิดจะซื้อแบตมือสองที่สมเหตุสมผล ผมก็คงต้องกลับมาอุดหนุนพี่เขาอีก

Comment

• Originally posted by tatts View Post
                    ผมเองไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับเจ้าของร้านน่ะครับ แค่เป็นลูกค้าที่กลับมาให้เครดิตพ่อค้าที่มีความรับผิดชอบดีเยี่ยมคนนึงใน OCZ แน่นอนว่าเมื่อคุณตัดสินใจซื้อของมือสอง คุณต้องเข้าใจธรรมชาติของสินค้ามือสอง ว่าผู้ขายไม่สามารถล่วงรู้ถึงประสิทธิภาพที่เหลือของสินค้านั้นๆได้ทั้งหมด อาจจะมีดีมาก ดีน้อย หรือไม่ดีปะปนกัน ซึ่งผู้ขายมีส่วนสำคัญมากๆที่จะทำให้การซื้อขายนั้นๆ จบลงสวยงามหรือไม่ ผมเป็นคนนึงที่อุดหนุนแบต APC 17 AH พี่เขามา 4 แพ็ค 8 ลูก มีข้อบกพร่องต่างจากที่ตกลงกันไว้ 2 แพ็ค ปกติถ้าเป็นเจ้าอื่นๆที่ผมเคยซื้อขายในนี้คงนานกว่าจะจบเรื่องกันได้ แต่พี่อี๊ด เจ้าของร้านนี้ เป็นพ่อค้าที่ใส่ใจความพึงพอใจลูกค้าและชื่อเสียงมาก ทำให้คุยค่อนข้างง่ายและปิดการขายด้วยดี แต่ต้องตั้งอยู่บนหลักการของเหตุและผลทั้งสองฝ่ายด้วยน่ะ ถ้าคิดจะซื้อแบตมือสองที่สมเหตุสมผล ผมก็คงต้องกลับมาอุดหนุนพี่เขาอีก
                    ขอบคุณมากครับ....

Comment

• #

สั่งแบต 9ah 1 ลุกครับ โอนให้แล้วนะครับ แจ้งไปที ไลนท์ อีกทางแล้วนะงับ

Comment

• เอาอีกลูกนะงับ
                        330 2.jpg

Comment

• มีแบบรุ่นนี้รึป่าวครับ ?
                          ใช้ 2 ลูกครับ
                          Attached Files
                          Last edited by sianpeng; 13 Feb 2018, 20:36:40.

Comment

• Originally posted by sianpeng View Post
                            มีแบบรุ่นนี้รึป่าวครับ ?
                            ใช้ 2 ลูกครับ
                            จะเปลี่ยนแบตไม่จำเป็นต้องเหมือนเดิมครับ
                            ขอขนาดมิติเท่ากันก็พอ...
                            มีครับ เป็นคนละแบรนด์ครับ 9ah เหมือนกัน ของ csb ครับ

Comment

• 7 AH เหลือแต่ของBBใช่ไหมฮะ yuazaหมดแล้วใช่ไหมคครับ

งั้นผมรับ2ลูก ส่งเอกชนครับ กะว่าเอาไม่เกินมะรืนถึง pmยอดรวมและเลขบัญชีด้วยครับ

Comment

• โอนไปให้แล้วนะครับเมื่อคืน

Comment

Working...
                                X