Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของเข้า ใครสนใจสอย เชิญได้เลยครับ
    bb csb ไฟแรงๆๆ
    9แอมป์ มีของ Long ของใหม่มือหนึ่ง ประกัน 1 ปี 790 บาท จัดไป

Comment

• สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

• UPSของผมSYNDOME STAR-1000 VA (600 WATT) ใช้แบตตัวไหนได้บ้างครับคือไม่รู้จริงพอดีว่าแบตมันหมดวันนี้พอดี

Comment

• Originally posted by vzio11 View Post
          UPSของผมSYNDOME STAR-1000 VA (600 WATT) ใช้แบตตัวไหนได้บ้างครับคือไม่รู้จริงพอดีว่าแบตมันหมดวันนี้พอดี
          7 หรือ 9 แอมป์ก้อได้ครับ

Comment

• Originally posted by eeeddd View Post
            7 หรือ 9 แอมป์ก้อได้ครับ
            9แอมป์ครับ

Comment

• Originally posted by vzio11 View Post
              9แอมป์ครับ
              จัดไปครับ

Comment

• 12v9ah 1ลูกขอรายละเอียดการโอนด้วยครับPM
                โอนให้แล้วนะครับ
                Last edited by vzio11; 18 Jun 2018, 15:40:06.

Comment

• Comment

• 9แอมป์มีของยี่ห้อ LONG ของใหม่มือหนึ่งนะครับ ประกัน 1 ปี

Comment

• แบตใหม่มือหนึ่ง LONG 9ah.....ลูกละ 790 บาท ไม่รวมส่ง

Comment

• bb 12v 26ah ไฟแรงๆ cca 300+ ลูก 850 สนใจทักครับ

Comment

• มาให้เครดิตพ่อค้าคับ ให้ยืมสายมารีเซตแบต พร้อมสอนวิธีทำด้วย
                          เอาใจไปเลยครับ

Comment

• Originally posted by PCCENTER View Post
                            มาให้เครดิตพ่อค้าคับ ให้ยืมสายมารีเซตแบต พร้อมสอนวิธีทำด้วย
                            เอาใจไปเลยครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

Sent from my SM-A510F using Tapatalk

Comment

• แบตเตอรี่ 12V 7ah เอา 1 ลูก

Comment

Working...
                                X