Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

แบตมือสองที่แจ้งตรงๆว่ามือสอง
    และกล้ารับประกัน 6 เดือน จะมีที่ไหนอีก

update หน่อยครับพี่น้อง

19/02/2024

BB HRC 1234 12v9ah เข้ามาเติมแล้ว

ลูกละ 290 บาท/ยกลัง 10 ลูก 2500 บาท

ทักไปทางไลน์ babanafis หรือ โทร 0812055241 ได้เลย

image_3884329.jpg image_3884327.jpg

BB HR1234 12v 9ah
    ไฟแรงๆ cca ร้อยปลายๆ ถึง 200++เข้านะครับ ใครสนใจทักมาได้
    ลูกละ 290 บาท ไม่รวมส่ง ประกัน 3 เดือน (ใช้งานจริงเป็นปีๆ บอกเลย)

ค่าส่งลูกละ 65 บาท, 2-4 ลูก 120 บาท, 5 ลูกขึ้นไป ค่อยว่ากันอีกที
    มี 20 ลูกขึ้น+++

สนใจขนาดไหนสอบถามได้นะครับ มีตั้งแต่ 4.5 ah, 7ah, 9ah, 12ah, 17ah,21ah, 56ah

มี Battery Bank ขนาดใส่แบต(12v 7-9ah)ได้ตั้งแต่ 6-40 ลูกขายด้วยนะครับ
    ต้องการใส่กี่ลูก สอบถามราคามากันได้ครับ
    จะเอาไปต่อเป็นแบตนอกพ่วงกับ UPS ได้หลายๆรุ่น

มีแบตสำหรับรุ่น smart-ups ตั้งแต่ 1500va ขนาด 12V 17ah
    สภาพดีเยี่ยมเลย ไฟแรง เก็บไฟได้นาน ผ่านการทดสอบไฟทุกกระบวนการแล้ว

มือสองนะครับ แต่รับรองเก็บไฟทุกลูก ชาร์จไฟเข้าทุกตัว ไม่ปูด ไม่บวม
    อายุการใช้งานก็ไม่นาน สามารถใช้ได้อีกเป็นปีๆ
    ทุกลูกใช้งานได้ปกติ ไฟแรง วัดโวลท์ วัดแอมป์ ทดสอบการชาร์จ

ทุกลูกผ่านการคัดกรองอย่างรอบคอบ ผ่านการทดสอบด้วยเครื่องชาร์จขั้นเทพ ที่สามารถจัดการกับซัลเฟต
    สามารถบอกได้ว่าชาร์จได้หรือไม่ วิเคราะห์ได้ว่าเก็บไฟได้หรือไม่ ลงทุนเพื่อความสบายใจกันทั้งคนซื้อคนขายล่ะครับ
    แถมยังประกันให้อีกลูกละ 3 เดือน...เสีย เสื่อม เขวี้ยงทิ้งแล้วมาเอาลูกใหม่ไปเลยครับ

แต่ต้องไม่บวม ไม่ไหม้ ไม่รั่ว

7ah ขายลูกละ 250 บาท
    9ah ขายลูกละ 290 บาท

ค่าส่ง7ah และ 9ah ลูกละ 65 บาท(ปณ.นะครับ เอกชนเพิ่มลูกละ20บาท)

ซื้อหลายลูกค่าส่งตกลงกันก่อนได้ครับ

สนใจโทรเลย 0812055241....line: babanafis
    Last edited by eeeddd; 19 Feb 2024, 13:27:44.

แบตเตอรี่ 12V 7ah
    รับ 2 ลูกครับ

Comment

มีแบตฯ BK500EI
      ขนาด12 7.2 ah รึเปล่าครับ ถ้ามีรับ 1 ลูกครับ

Comment

Originally posted by Kiloni143 View Post
        มีแบตฯ BK500EI
        ขนาด12 7.2 ah รึเปล่าครับ ถ้ามีรับ 1 ลูกครับ
        ใช้ด้วยกันได้ครับ ทั้ง 7ah & 9 ah

Comment

ของผม 9AH 6 ลูก รายละเอียดในไลน์นะครับ อิอิ

Comment

รับเองได้ซ. ไหนครับ

Comment

ช่วยดันครับผม

Comment

จองแบตขนาด 12V 9AH รับ 2 ลูก PM บัญชี เดียวโอนให้ครับ

Comment

9ah ขายลูกละ 180 บาท
                  เอา10ลูกส่งอย่างไร ลดได้เท่าไหร่ครับ

Comment

7ah & 9ah อย่างละลูกคับ
                    รับได้ที่ไหนคับ

Comment

โอนแล้วครับ1600+200

Comment

Originally posted by prayong_b View Post
                        จองแบตขนาด 12V 9AH รับ 2 ลูก PM บัญชี เดียวโอนให้ครับ

ฝากเงินเข้า บช.กสิกรไทย แล้วครับ ที่อยู่จัดส่งตามไลน์นะครับ

Comment

Originally posted by anan View Post
                          9ah ขายลูกละ 180 บาท
                          เอา10ลูกส่งอย่างไร ลดได้เท่าไหร่ครับ
                          ส่งให้เรียบร้อยแล้วนะท่าน ไปกับนิ่มเอ๊กซ์เพรส รอรับหน้าบ้านได้เลยครับ

Comment

12V 9ah ขายลูกละ 180 บาท จำนวน 6 ลูก พอลดราคาได้ไหม ของรายละเอียดทาง PM ด้วยครับ

Comment

ดันครัช

Comment

Working...
                              X