Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by eeeddd View Post
    ใครสนใจ 40ah มั่งครับ ไฟแรง ดูเอาละกันครับ
    ยังมีประกันเหลืออีกเกือบ 6เดือน

[ATTACH=CONFIG]4482726[/ATTACH]
    ใครสนใจ 40ah มั่งครับ ไฟแรง ดูเอาละกันครับ
    ยังมีประกันเหลืออีกเกือบ 6เดือน

Comment

• mark

Comment

• BB Battery 12v 9ah (HRC1234)

อุดหนุนไปแล้วครับ 2 ลูก แจ้งโอนไปทาง PM แล้วครับ

Comment

• Originally posted by chanchaiw View Post
          BB Battery 12v 9ah (HRC1234)

อุดหนุนไปแล้วครับ 2 ลูก แจ้งโอนไปทาง PM แล้วครับ
          ได้รับเรียบร้ออย จัดส่งไว แพ็คกันกระแทกมาดี เลยครับ ทดสอบใช้ ทั้ง 2 ลูก คุ้มครับ ทำงานได้ดี แบตเก็บไฟ ได้ดี

Comment

• Originally posted by chanchaiw View Post
            ได้รับเรียบร้ออย จัดส่งไว แพ็คกันกระแทกมาดี เลยครับ ทดสอบใช้ ทั้ง 2 ลูก คุ้มครับ ทำงานได้ดี แบตเก็บไฟ ได้ดี
            ขอบคุณมากครับ

Comment

• สนใจรุ่นไหน สอบถามได้ครับ มือหนึ่ง มือสอง

Comment

• เหลือไม่เยอะแล้วเน้อ สนใจรีบสอยเลยครับ

Comment

• Originally posted by eeeddd View Post
                  เหลือไม่เยอะแล้วเน้อ สนใจรีบสอยเลยครับ
                  มี 12V 12AH ไหมครับ ราคาเท่าไหร่

Comment

• สนใจรุ่นไหน สอบถามได้ครับ มือหนึ่ง มือสอง

Comment

• Comment

40ah ไฟแรง

[ATTACH=CONFIG]4482726[/ATTACH]
                        ใครสนใจ 40ah มั่งครับ ยังมีประกัน Hipow อยู่เลย 1500 บาท
                        สอบถามกันมาได้ครับ

Comment

Comment

12v 65ah เข้ามาเติมแล้วนะครับ ประกัน 1 ปี หมดไตรมาสสาม ปี2020 สนใจทักได้ครับ

3000บาทรวมส่งเท่านั้น

[ATTACH=CONFIG]4450458[/ATTACH] [ATTACH=CONFIG]4450460[/ATTACH] [ATTACH=CONFIG]4450462[/ATTACH]
                            มีมาสี่ลูกไฟแรงๆ ยังมีประกัน

Comment

• ใครสนใจ 40ah มั่งครับ ยังมีประกัน Hipow อยู่เลย 1500 บาท

Comment

• ใครสนใจ 40ah มั่งครับ ยังมีประกัน Hipow อยู่เลย 1500 บาท

Comment

Working...
                                X