Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ช่วยดันครับ รอรับ 9ah 4 ลูก

Comment

อัพเดทกันหน่อย 9ah จะหมดอีกแล้วนะครับ
      เหลือไม่ถึง 10 ลูกแล้วนะครับ ใครที่จับจองไว้
      จะขอผ่านให้คนพร้อมก่อนนะครับ

Comment

ดันกันต่อไป

Comment

สั่งไปและรอรับ 7ah 2ลูก & 9ah 1 ลูก ขอบคุณครับ

Comment

สนใจทักมาได้เลยครับ
            ของมีเข้ามาเรื่อยๆ

Comment

Originally posted by eeeddd View Post
              ของยังมีอยู่นะครับ

มี 9ah เข้ามาแล้ว อีก 30 ลูกนะครับ
              หลังจากพักขายเครื่องมาครู่ใหญ่ๆ ก็ลองขายแบตฯดูบ้าง....
              เป็นแบต BB ล้วนๆเลยครับ ขนาด 12V มีทั้ง 7AH และ 9AH....
              มือสองนะครับ แต่รับรองเก็บไฟทุกลูก ชาร์จไฟเข้าทุกตัว ไม่ปูด ไม่บวม
              อายุการใช้งานก็ไม่นาน สามารถใช้ได้อีกเป็นปี
              ทุกลูกใช้งานได้ปกติ ไฟแรง ดูจากหลอดไฟที่ลองให้ก็ได้ครับ
              ทุกลูกผ่านการคัดกรองอย่างรอบคอบ ขายพร้อมประกันให้ลูกละ 3 เดือน...
              มีทั้งหมดรวมๆกันแล้วประมาณ 80 กว่าลูก........
              7ah ขายลูกละ 150 บาท
              9ah ขายลูกละ 190 บาท
              ค่าส่งลูกละ 50 บาท ซื้อหลายลูกค่าส่งคุยกันได้นะครับ
              หรือเก็บเงินปลายทางได้ บางกรณีและบางบริษัทขนส่ง
              สนใจโทรเลย 0812055241....line: babanafis

รูปจริงๆเลยครับ...

[ATTACH=CONFIG]3238538[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]3238540[/ATTACH]
              9 ah ยังมีเหลือไหมครับ

Comment

ขายเรื่อยๆ

Comment

ขอรับ 9ah สัก 4 ลูกครับ
                  รบกวน pm แจ้งรายละเอียดยอดเงิน และบัญชีให้ด้วยครับ

ส่งมาอุบล สะดวกทั้งไปรษณีย์ NTC และ NimExpress (หรือขนส่งเอกชนอื่นใด) ครับ

ขอบคุณครับ

Comment

สนใจ 12V9A สัก4ลูกครับ แจ้งมานะครับ สะดวกไปรษณีย์ NTC นครพนมครับ ทศพล/0895746671

Comment

Originally posted by pak_un View Post
                      สนใจ 12V9A สัก4ลูกครับ แจ้งมานะครับ สะดวกไปรษณีย์ NTC นครพนมครับ ทศพล/0895746671
                      เพิ่งมาเปิดดูครับ เมื่อวานเข้ามาอีก 30 ลูก
                      ตอนนี้เหลือแค่ 8 ลูกแล้วครับ..

Comment

ขอนำเสนอ ACCU 12260S 12V 26AH ด้วยครับ
                        ไฟแรงๆ สำรองนานๆ

Comment

ดันไปหน่อย

Comment

ขอ12v9A 2ก้อน 12V26A 1ก้อน ส่งรายละเอียดมาเลยครับ

Comment

รับเองได้ที่ไหนคับ

Comment

Originally posted by dordeg View Post
                                รับเองได้ที่ไหนคับ
                                จันทบุรีครับ
                                ถ้าไม่สะดวก ก็ส่งทางเอกชนเอานะครับ

Comment

Working...
                                X